રોહિત શર્માને બદલે આ ઘાતક ખેલાડીને T20 ટીમનો કેપ્ટન બનાવો, હરભજન સિંહે ઉઠાવી મોટી માંગ

રોહિત શર્માને બદલે આ ઘાતક ખેલાડીને T20 ટીમનો કેપ્ટન બનાવો, હરભજન સિંહે ઉઠાવી મોટી માંગ

રાહુલ દ્રવિડ પર હરભજન સિંહઃ T20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ ભારતીય ટીમની દરેક જગ્યાએ ટીકા થઈ રહી છે. રોહિત શર્માના ટીમમાં ચાલુ રાખવા પર સવાલો ઉઠી રહ્યા છે. હવે ભારતના પૂર્વ સ્પિનર ​​હરભજન સિંહે આ અંગે મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

ભારતીય ટીમને T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની સેમીફાઈનલમાં ઈંગ્લેન્ડ સામે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયા T20 વર્લ્ડ કપમાંથી બહાર થતાની સાથે જ રોહિત શર્માની કેપ્ટનશિપની ટીકા થઈ રહી છે. ભારતીય ટીમમાં તેના ચાલુ રહેવા પર સવાલો ઉઠી રહ્યા છે. આ સાથે જ તેણે કોચ રાહુલ દ્રવિડ અને કેપ્ટન રોહિત શર્માને હટાવવાની માંગ કરી છે. ચાલો તેના વિશે જાણીએ.

હરભજન સિંહે આ નિવેદન આપ્યું હતું

ભારતીય ટીમ માટે બે વર્લ્ડ કપ જીતી ચુકેલા દિગ્ગજ સ્પિનર ​​હરભજન સિંહે કહ્યું કે તાજેતરમાં નિવૃત્તિ લેનાર વ્યક્તિને કોચ બનાવવાની જરૂર છે. આગળ બોલતા તેણે કહ્યું, ‘મને દ્રવિડ માટે ઘણું સન્માન છે. હું તેમની સાથે રમ્યો છું. રાહુલ દ્રવિડના સ્થાને આશિષ નેહરા જેવા કોઈને લેવા જોઈએ, જેણે તાજેતરમાં ટી-20 ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્તિ લીધી છે. આશિષ નેહરા મારા પ્રિય કોચ હશે.

આ ખેલાડીને કેપ્ટન બનાવો

T20 વર્લ્ડ કપમાં રોહિત શર્માની કેપ્ટનશિપની ઘણી ટીકા થઈ રહી છે. આ અંગે બોલતા હરભજન સિંહે કહ્યું, ‘હાર્દિક પંડ્યા કેપ્ટનશિપ માટે મારી પસંદગી છે. તેમનાથી સારો કોઈ વિકલ્પ નથી. તે ટીમનો શ્રેષ્ઠ ખેલાડી છે અને તમારે ટીમમાં તેના જેવા વધુ લોકોની જરૂર છે.

ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર કેપ્ટન

ટી20 વર્લ્ડ કપ બાદ ભારતીય ટીમે ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર ત્રણ ટી20 મેચોની સીરીઝ રમવાની છે. આ માટે હાર્દિક પંડ્યાને કેપ્ટન બનાવવામાં આવ્યો છે. ગુજરાત ટાઇટન્સે હાર્દિક પંડ્યાની કપ્તાનીમાં IPL 2022નું ટાઇટલ જીત્યું છે. તે મેદાન પર ખૂબ જ શાંત છે અને બોલિંગમાં ખૂબ જ સારી રીતે ફેરફાર કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *