રાશિફળ 12 નવેમ્બર 2022: શનિવારે હનુમાન દાદા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 12 નવેમ્બર 2022: શનિવારે હનુમાન દાદા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 12 નવેમ્બર 2022: શુક્રના રાશિચક્રમાં પરિવર્તન આજે ઘણી રાશિઓ પર શુભ અસર કરી રહ્યું છે.
આજે મૃગશિરા નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર મિથુન રાશિમાં રહેશે. એક મોટો ફેરફાર થયો છે કે શુક્ર હવે વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશી ગયો છે. ગુરુ મીન રાશિમાં અને સૂર્ય તુલા રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે. આજે વૃશ્ચિક અને મકર રાશિના લોકો વ્યવસાયમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે.મેષ અને તુલા રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. વૃષભ અને મકર રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્યની બેદરકારી ન કરે તો સારું. હવે આવો જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ- શુક્ર હવે આઠમા સ્થાને છે. આજે આ રાશિમાંથી ચંદ્રનું ત્રીજું સંક્રમણ જાંબમાં નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને ફળનું દાન કરો. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભઃ- આજનો દિવસ નવા પ્રોજેક્ટ સંબંધિત વ્યવસાયમાં વિશેષ સફળતાનો દિવસ છે. પૈસા આવી શકે છે. શુક્રના સાતમા ગોચર અને ચંદ્રના ત્રીજા ગોચરને કારણે તમે નવા કામ તરફ આગળ વધશો. સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે. લવ લાઈફ સુંદર રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુનઃ- સૂર્યનું આ રાશિમાંથી પાંચમાં સ્થાનમાં અને આ રાશિમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ શુભ છે. જામમાં પ્રગતિ થશે. દશમા ગુરુના કારણે કાર્યમાં સફળતા સરળતાથી મળે છે. સંતાનોના લગ્ન અંગે કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. તમે નવા વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્રનો બારમો અને સૂર્યનો ચોથો ગોચર આર્થિક વિકાસ આપશે. શુક્ર પાંચમે શિક્ષા માટે શુભ છે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. અડદનું દાન કરો.પ્રેમમાં જૂઠાણું ટાળો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહઃ- આજે શુક્ર ચોથામાં અને ચંદ્ર અગિયારમા ગોચરમાં છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં તમને નવી તકો મળશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો. જીવનસાથી સાથે સુંદર પ્રવાસ થશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા – શુક્ર ત્રીજો અને દશમો ચંદ્ર છે અને સાતમો ગુરુ જાંબ માટે અનુકૂળ છે. તમે આધ્યાત્મિક સુખથી પ્રસન્ન રહેશો. ચંદ્ર અને ગુરુ આજે બિઝનેસમાં કેટલીક નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. વાદળી અને લીલો રંગ સારા છે. દાળ અને ગોળનું દાન કરો. પ્રેમમાં અંતર આવી શકે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલા- શુક્ર દ્વિતીય, ચંદ્ર નવમે અને સૂર્ય આ ઘરમાં અને શનિ ચોથા સ્થાને ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. વેપારમાં પ્રગતિ અંગે પ્રસન્નતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાનભૂકનો પાઠ કરો. આજે તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે સાત પ્રકારના ભોજનનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિક – હવે શુક્ર આ રાશિમાં છે. શુક્ર વેપાર અને નોકરીમાં સફળતા અપાવશે. કર્ક અને કન્યા રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. અડદનું દાન કરો. પ્રેમમાં ગુસ્સાને કોઈ સ્થાન નથી. મોટા ભાઈના આશીર્વાદ લો.
મી

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનૂ- બારમો શુક્ર ખૂબ જ શુભ છે. ચંદ્ર મિથુન રાશિમાં છે. શનિ આ રાશિથી બીજા સ્થાને રહેવાથી રાજનીતિ માટે અનુકૂળ છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. નારંગી અને પીળો સારો રંગ છે. પિતાના આશીર્વાદ લો. ભોજનનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર – મંગળ અગિયારમું, રાશિનો સ્વામી શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે અને ચંદ્ર મિથુન રાશિમાં છે. બિઝનેસને લઈને કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે. મેષ અને કુંભ રાશિના મિત્રોને લાભ મળશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો. રાજનેતાઓ સફળ થશે.શનિને તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ- આજે વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં પ્રગતિનો દિવસ છે. આ રાશિથી બારમો શનિ, તુલા રાશિનો સૂર્ય અને પાંચમો ચંદ્ર બાળકોના ભણતર કે નોકરી સંબંધિત કોઈપણ કાર્યની શરૂઆત કરી શકે છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. સફેદ અને નારંગી રંગ સારા છે. ગાયને કેળું ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન- આજે આઠમો સૂર્ય અને ચોથો ચંદ્ર જાંબમાં અને આ રાશિમાં ગુરુ વિદ્યાર્થીઓને મોટી સફળતા અપાવી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને ફળનું દાન કરો. આજે તમે સુખદ પ્રવાસ કરી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *