રાશિફળ 7 માર્ચ 2024: ગુરુવારે સાંઇ બાબા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોને ધન લાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 7 માર્ચ 2024: ગુરુવારે સાંઇ બાબા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોને ધન લાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 7 માર્ચ 2024: વૈદિક જ્યોતિષમાં કુલ 12 રાશિઓનું વર્ણન કરવામાં આવ્યું છે. દરેક રાશિ પર કોઈ ગ્રહનું શાસન હોય છે. જન્માક્ષરનું મૂલ્યાંકન ગ્રહો અને તારાઓની ગતિના આધારે કરવામાં આવે છે.

વૈદિક જ્યોતિષમાં કુલ 12 રાશિઓનું વર્ણન કરવામાં આવ્યું છે. દરેક રાશિ પર કોઈ ગ્રહનું શાસન હોય છે. જન્માક્ષરનું મૂલ્યાંકન ગ્રહો અને તારાઓની ગતિના આધારે કરવામાં આવે છે. 7 માર્ચ, 2024 બુધવાર છે. બુધવાર ભગવાન ગણેશને સમર્પિત છે. આ દિવસે ભગવાન ગણેશની પૂજા વિધિપૂર્વક કરવામાં આવે છે. ભગવાન ગણેશની પૂજા કરવાથી વ્યક્તિ જીવનના તમામ અવરોધોમાંથી મુક્તિ મેળવે છે અને જીવનમાં સુખ, સમૃદ્ધિ અને સમૃદ્ધિ લાવે છે. જ્યોતિષીય ગણતરીઓ અનુસાર, 7 માર્ચનો દિવસ કેટલીક રાશિઓ માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે જ્યારે અન્ય રાશિઓને જીવનમાં નાની મોટી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

મેષ- આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. તમારા મનમાં નકારાત્મક વિચારોના પ્રભાવથી બચો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. આજે આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. વેપારમાં સુધારો થશે. આવકમાં પણ વધારો થશે. વેપાર માટે વિદેશ યાત્રા ફાયદાકારક રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. આ સમયે વિવાહિત જીવનને સુખી બનાવવા માટે પ્રેમી સાથે સમય વિતાવો.

વૃષભ- વાણીમાં મધુરતા રહેશે, પરંતુ મન બેચેન બની શકે છે. ધીરજ રાખો. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કામના સંબંધમાં શાંતિ અને આનંદની અનુભૂતિ થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ધનલાભની તકો મળશે. સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. લાંબા પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

મિથુન- આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમને સરકાર તરફથી સહયોગ મળશે, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તન પણ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. અભ્યાસમાં રસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. તમને સરકાર તરફથી પણ સહયોગ મળશે. વધુ ખર્ચના કારણે મન પરેશાન થઈ શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

કર્કઃ- આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. માનસિક શાંતિ માટે તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. ખર્ચમાં વધારો થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતાની સંભાવના છે. સંબંધોમાં નિકટતા આવશે.

સિંહ- મન પ્રસન્ન રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. ધીરજ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. તમને વ્યવસાયિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો મિત્રના સહયોગથી પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થઈ શકે છે.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. વધુ મહેનત થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. યાત્રા પીડાદાયક બની શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. મન પ્રસન્ન રહેશે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને નોકરીની તકો મળી શકે છે. પરંતુ તમારે અન્ય જગ્યાએ પણ જવું પડી શકે છે. ભાઈઓની મદદથી તમે નવો બિઝનેસ શરૂ કરી શકો છો. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો.

તુલા- મન અશાંત રહેશે. તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. મિત્રની મદદથી વેપારમાં સુધારો થશે. નોકરીમાં તમને વિદેશ પ્રવાસની તક મળી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. કપડા પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. જીવન જીવવું પણ અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. તમારા જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક- મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. મુશ્કેલીઓ ઊભી થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધી શકે છે. સંબંધોમાં નિકટતા આવશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. મકાન આરામમાં વધારો થશે. સંતાનોના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. જીવન જીવવું અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. વેપારમાં તમને કમાણી થશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

ધનુ – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ પણ જઈ શકો છો. નોકરીમાં તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ખર્ચમાં વધારો થશે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચ વધી શકે છે.

મકર – હિસાબી અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધશે. આવકનું સાધન બનશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. તમને તમારી માતાનો સંગાથ મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો. ખર્ચમાં વધારો થશે. બિનજરૂરી વિવાદો ટાળવાનો પ્રયાસ કરો.

કુંભ- બિનજરૂરી ગુસ્સો અને દલીલબાજીથી બચો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. મિત્રની મદદથી વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. મન પરેશાન રહેશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. ધીરજનો અભાવ રહેશે. વેપારમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બિનજરૂરી દોડધામ પણ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ પૈસા મળવાની સંભાવના છે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

મીન – મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે, પરંતુ ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પોતાના તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ધીરજ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. વેપારમાં સુધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. બાકી રહેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *