12 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે શનિવારે આ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે, અને થશે ધનલાભ, જાણો રાશિફળ

12 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે શનિવારે આ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે, અને થશે ધનલાભ, જાણો રાશિફળ

જન્માક્ષર રાશિફળ 12 નવેમ્બર 2022: વૈદિક જ્યોતિષમાં કુલ 12 રાશિઓનું વર્ણન કરવામાં આવ્યું છે. દરેક રાશિ પર કોઈ ગ્રહનું શાસન હોય છે. જન્માક્ષરની ગણતરી ગ્રહો અને નક્ષત્રોની ગતિ દ્વારા કરવામાં આવે છે. શનિવાર શનિદેવને સમર્પિત છે. આ દિવસે કાયદો અને વ્યવસ્થા દ્વારા શનિદેવની પૂજા કરવામાં આવે છે. મ્યુઝિકલ સ્કેલની પાંચમી નોંધ. રાઘવેન્દ્ર શર્મા પાસેથી જાણો 12 નવેમ્બર 2022ના રોજ કઈ રાશિને ફાયદો થશે અને કઈ રાશિવાળાને ધ્યાન રાખવું પડશે. વાંચો મેષથી મીન સુધીની સ્થિતિ…

મેષ-મન અશાંત રહેશે. નકારાત્મકતાના પ્રભાવથી બચો. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. અચાનક ધન પ્રાપ્તિની સંભાવના છે. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. માતા પાસેથી સંપત્તિ મળવાની સંભાવના છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે

horoscope
horoscope

વૃષભ
વાણીમાં નરમાઈ રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. કળા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. વાહન મળવાની સંભાવના છે. ધીરજ વધશે. કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા અને ઈન્ટરવ્યુમાં તમને ફળદાયી પરિણામો મળશે. આવકમાં વધારો થશે.

horoscope
horoscope

મિથુન
આત્મવિશ્વાસ ઘણો રહેશે, પરંતુ મન અશાંત રહેશે. અતિશય ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે, પરંતુ પરસ્પર સંવાદિતા જાળવી રાખો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

horoscope
horoscope

કર્ક
મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી થઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધી શકે છે. તમે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર પણ જઈ શકો છો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પૈસા કમાવવાની તકો છે. આત્મવિશ્વાસ સાથે પ્રેમ થશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહો. સહકર્મીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

સિંહ – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે.સંગીત તરફ ઝુકાવ થઈ શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. તમે કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત કરી શકો છો. દિનચર્યા અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વેપારમાં વધારો થશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

horoscope
horoscope

કન્યા
ની વાણીનો પ્રભાવ વધશે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની પણ સંભાવના છે. સ્વસ્થ બનો તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. મિત્રની મદદથી તમને વેપારમાં પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્ય પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓ આવશે

horoscope
horoscope

તુલા- મન પરેશાન રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવાર ત્યાં હશે. વેપારમાં સુધારો થશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. આત્મવિશ્વાસ રાખો, પરંતુ અતિશય ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન રહેશો. સંતાન સુખમાં વધારો થશે.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક- મનમાં નિરાશા અને નકારાત્મકતાની અસર થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. નોકરીના કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્નશીલ રહો. ગુસ્સાથી બચો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કપડાં પર ખર્ચ વધુ થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં પ્રગતિની તકો મળશે. વિદેશ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત પણ વિકસિત થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

ધનુ – આત્મવિશ્વાસ ઘણો વધારે રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો આવકમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કે બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. ધન પ્રાપ્ત થશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. પરિવારમાં માંગલિક કાર્યો થઈ શકે છે. ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે. કાર્ય યોજનાને સાકાર કરવામાં સફળતા મળશે.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક- મનમાં નિરાશા અને નકારાત્મકતાની અસર થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. નોકરીના કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્નશીલ રહો. ગુસ્સાથી બચો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કપડાં પર ખર્ચ વધુ થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં પ્રગતિની તકો મળશે. વિદેશ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત પણ વિકસિત થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

મકર – માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. ધંધામાં બદલાવ આવી રહ્યા છે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. તમે તમારા પિતા પાસેથી પૈસા મેળવી શકો છો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન રાખો. કાર્યક્ષેત્રમાં ભરપૂર મહેનત થશે. હિસાબી-બૌદ્ધિક કાર્યોમાં માન-સન્માન મળશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે.

horoscope
horoscope

કુંભ – મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસની કમી રહી શકે છે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કોઈપણ મિલકતમાંથી પૈસા મળી શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. કોઈ જૂનો મિત્ર આવી શકે છે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.

horoscope
horoscope

મીન – આત્મવિશ્વાસ વધારે રહેશે, પરંતુ મન પણ અશાંત રહેશે. ગુસ્સાથી બચો. વેપારમાં વધારો થશે. લાભની તકો મળશે. વેપાર માટે યાત્રા લાભદાયી રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવારથી દૂર જઈ શકો છો. તમને કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા અને ઈન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *