મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે ભયંકર સમાચાર આવ્યા, ટીમનો સૌથી મોટો ખેલાડી બહાર થયો

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે ભયંકર સમાચાર આવ્યા, ટીમનો સૌથી મોટો ખેલાડી બહાર થયો

IPL 2023 સમાચાર: IPL 2023 ની વચ્ચે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) ટીમ માટે એક ખૂબ જ ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. વાસ્તવમાં, મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI)નો એક મેચ વિજેતા ખેલાડી IPL 2023ની આખી સીઝનમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. આ ખેલાડીની ઈજા અને IPL 2023 સીઝનમાંથી બહાર થવું એ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) ટીમ માટે મોટો ફટકો છે, કારણ કે આ ક્રિકેટર તેની ઘાતક બોલિંગની મદદથી મેચ જીતવા માટે જાણીતો છે. IPL 2023 સમાચાર: IPL 2023 ની વચ્ચે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) ટીમ માટે એક ખૂબ જ ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. વાસ્તવમાં, મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI)નો એક મેચ વિજેતા ખેલાડી IPL 2023ની આખી સીઝનમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. આ ખેલાડીની ઈજા અને IPL 2023 સીઝનમાંથી બહાર થવું એ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) ટીમ માટે મોટો ફટકો છે, કારણ કે આ ક્રિકેટર તેની ઘાતક બોલિંગની મદદથી મેચ જીતવા માટે જાણીતો છે. મહેરબાની કરીને જણાવો કે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) ના ફાસ્ટ બોલર જોફ્રા આર્ચર આઈપીએલ 2023 ની બાકીની મેચોમાંથી બહાર થઈ ગયો છે.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે ભયંકર સમાચાર
ફિટનેસની સમસ્યાથી પીડિત ઈંગ્લેન્ડનો ફાસ્ટ બોલર જોફ્રા આર્ચર આઈપીએલની વર્તમાન સિઝનની બાકીની મેચો રમી શકશે નહીં, જેના સ્થાને ક્રિસ જોર્ડનને મુંબઈની ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો છે. પાંચ વખતની ચેમ્પિયન મુંબઈએ જોફ્રા આર્ચરને હરાજીમાં આઠ કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો, પરંતુ તે આ સિઝનમાં માત્ર પાંચ મેચમાં બે વિકેટ લઈ શક્યો હતો. પીઠની ઈજાને કારણે તે છેલ્લા બે વર્ષથી આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટથી દૂર છે અને ગયા વર્ષે આઈપીએલ પણ રમ્યો નહોતો.

આખી સિઝનમાં ટીમનો સૌથી ખતરનાક ખેલાડી બહાર
ઈંગ્લેન્ડ અને વેલ્સ ક્રિકેટ બોર્ડ આર્ચરની ફિટનેસ અને રિકવરી પર નજર રાખશે. બીજી તરફ 2016માં IPLમાં ડેબ્યૂ કરનાર જોર્ડને અત્યાર સુધી 28 IPL મેચમાં 27 વિકેટ ઝડપી છે. તે સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ, રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર, પંજાબ કિંગ્સ અને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ તરફથી રમી ચૂક્યો છે. તેણે ઈંગ્લેન્ડ માટે 87 T20 મેચમાં 96 વિકેટ લીધી છે. આઈપીએલની હરાજીમાં તેને વેચવામાં આવ્યો ન હતો અને હવે મુંબઈએ તેને 2 કરોડ રૂપિયામાં સાઈન કર્યો છે. આર્ચર પુનર્વસન માટે ઘરે પરત ફરશે. જોર્ડન બે કરોડની કિંમતે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સમાં જોડાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *