ઈજાગ્રસ્ત હોવા છતાં RCB ટીમનો આ ખેલાડી સતત મેચ રમતો હતો, તેણે પોતે આ મોટો ખુલાસો કર્યો

ઈજાગ્રસ્ત હોવા છતાં RCB ટીમનો આ ખેલાડી સતત મેચ રમતો હતો, તેણે પોતે આ મોટો ખુલાસો કર્યો

IPL 2023: IPL 2023 ની 54મી મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર વચ્ચે ટક્કર થઈ. આ મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ટોસ જીતીને આરસીબીને પહેલા બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. RCB vs MI: મંગળવારે (9 મે) રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ વચ્ચે રમાયેલી મેચમાં એક ખેલાડીએ પોતાના વિશે મોટો ખુલાસો કર્યો હતો. આ સિઝનમાં આરસીબી તરફથી રમી રહેલા આ ક્રિકેટરે કહ્યું કે હું બરાબરીનો રિહેબ કરવાનો છું. કૃપા કરીને જણાવો કે રિહેબમાં જવા છતાં, આ ક્રિકેટર સતત તેની ટીમ માટે મેચ રમી રહ્યો છે અને મેચ વિનિંગ ઇનિંગ્સ પણ ફટકારી રહ્યો છે.

આ ક્રિકેટરનો મોટો ખુલાસો
વર્તમાન IPL સિઝનમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર તરફથી રમતા બેટ્સમેન ગ્લેન મેક્સવેલે પોતાના વિશે એક મોટો ખુલાસો કર્યો છે. તેણે બુધવારે મુંબઈ સામેની મેચ પહેલા કહ્યું હતું કે હું છેલ્લી ત્રણ સિઝનમાં આરસીબી તરફથી રમવાનો આનંદ માણી રહ્યો છું. આ ટીમનો ભાગ બનવું એ એક મજાની વાત છે. પોતાના વિશે તેણે કહ્યું કે મારું રિહેબ હજુ ચાલુ છે અને આગામી બે મહિના સુધી ચાલુ રહેશે. સંપૂર્ણ રીતે ફિટ થવામાં ઘણો સમય લાગશે.

IPL પહેલા ઈજાગ્રસ્ત
કૃપા કરીને જણાવો કે નવેમ્બર 2022 માં, ગ્લેન મેક્સવેલના પગમાં ફ્રેક્ચર થયું હતું. તેને આ ઈજા એક મિત્રની બર્થડે પાર્ટીમાં થઈ હતી. આ પછી, તે લગભગ 6 મહિના સુધી આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટથી દૂર હતો. પોતાની સીઝનની શરૂઆતની મેચ રમતા પહેલા, RCB દ્વારા સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પોસ્ટ કરવામાં આવેલા એક વીડિયોમાં મેક્સવેલે કહ્યું કે પગ ઠીક છે. મને 100 ટકા સાજા થવામાં થોડા મહિના લાગશે. આશા છે કે તે (ફીટ) ટૂર્નામેન્ટ માટે સારું રહેશે અને તેનું કામ પણ કરશે.

RCB માટે ઘણી મજબૂત ઇનિંગ્સ રમી છે
IPL 2023માં અત્યાર સુધી રમી ચૂકેલા આ બેટ્સમેને RCB માટે ઘણી મેચ વિનિંગ ઇનિંગ્સ રમી છે. તેણે અત્યાર સુધી રમાયેલી 11 મેચોમાં 186.44ના ઘાતક સ્ટ્રાઈક રેટથી 330 રન બનાવ્યા છે. આ મેચમાં પણ તેના બેટમાંથી 68 રન નીકળ્યા હતા. આ સિઝનમાં આ તેની ચોથી અડધી સદી છે. તેનો સિઝનનો સર્વોચ્ચ સ્કોર 77 રન છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *