સુરેશ રૈનાએ MS ધોની વિશે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો, લોકોને વિશ્વાસ થયો નઈ

સુરેશ રૈનાએ MS ધોની વિશે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો, લોકોને વિશ્વાસ થયો નઈ

એમએસ ધોની પર સુરેશ રૈનાઃ ભારતના પૂર્વ ક્રિકેટર અને ચેન્નાઈ સાથે ચાર વખત આઈપીએલ વિજેતા સુરેશ રૈનાએ એમએસ ધોની વિશે મોટો ખુલાસો કર્યો છે. MS Dhoni નિવૃત્તિ પર સુરેશ રૈનાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના ભૂતપૂર્વ ખેલાડી સુરેશ રૈનાએ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના કેપ્ટન એમએસ ધોની (એમએસ ધોની) વિશે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. સુરેશ રૈનાએ એમએસ ધોનીની નિવૃત્તિને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. MS Dhoni (MS Dhoni) 7મી જુલાઈના રોજ 42 વર્ષનો થવા જઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં એમ માનવામાં આવે છે કે એમએસ ધોની IPLની આ સિઝન બાદ IPLમાંથી નિવૃત્તિ લઈ શકે છે.

ધોનીની નિવૃત્તિની અટકળોએ જોર પકડ્યું છે
ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના ખેલાડી તરીકે એમએસ ધોનીનું ભાવિ ઓગસ્ટ 2020 માં આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્તિ લીધા ત્યારથી જ તીવ્ર ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે. ઘણા માને છે કે IPL 2023 એ છેલ્લી વખત હોઈ શકે છે જ્યારે ધોની ટૂર્નામેન્ટમાં રમશે. ચેપોકની અંદર અને બહાર ચેન્નાઈની મેચો પીળા રંગના અવિશ્વસનીય સમુદ્રમાં ફેરવાઈ ગઈ છે, જેમાં ઘણા પ્રબળ વિકેટકીપર-બેટ્સમેનને એક્શનમાં જોવાની રાહ જોઈ રહ્યા છે.

સુરેશ રૈનાએ ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે
પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર અને ચેન્નાઈ સુરેશ રૈના સાથે ચાર વખતના IPL વિજેતા સુરેશ રૈનાએ ખુલાસો કર્યો હતો કે ધોનીએ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામે છ વિકેટની જીત બાદ વાતચીતમાં તેને કહ્યું હતું કે તે ટ્રોફી જીત્યા બાદ વધુ એક વર્ષ રમવા માંગે છે. તેણે કહ્યું, ‘તેઓ કહી રહ્યા છે કે હું ટ્રોફી જીતીશ અને વધુ એક વર્ષ રમીશ.’

ધોની હજુ એક વર્ષ સુધી રમવાની આશા છે
ધોનીની શાળા (ધોની માસ્ટરક્લાસ) હંમેશા મેચ પછી યોજાય છે. જીઓસિનેમા પર, રૈનાએ કહ્યું, ‘તમે જોઈ શકો છો કે ઘણા ખેલાડીઓ તેની પાસેથી ઘણું શીખી રહ્યા છે. પરંતુ તે તેનો નિર્ણય છે, તે કેવું અનુભવે છે, તેનું શરીર કેવું કામ કરી રહ્યું છે તેના આધારે તે નક્કી કરશે (તેના ભવિષ્ય વિશે). તેની સાથે વિતાવેલા સમયના આધારે મને લાગે છે કે તેણે વધુ એક વર્ષ રમવું જોઈએ.

ધોનીના અનુગામીનું નામ
ધોનીના અનુગામી કોણ હોઈ શકે તે અંગે પૂછવામાં આવતા, રૈનાએ ચેન્નાઈના ભાવિ કેપ્ટન તરીકે ઓપનર ઋતુરાજ ગાયકવાડને પસંદ કર્યો. તેણે કહ્યું કે તે આ વર્ષે એક ખેલાડી તરીકે મોટો સુધારો કરી રહ્યો છે. ગાયકવાડ આઈપીએલ 2021માં 635 રન સાથે સૌથી વધુ રન બનાવનાર ખેલાડી બનીને ચર્ચામાં આવ્યો હતો કારણ કે ચેન્નાઈએ તેની ચોથી ટ્રોફી ઉપાડી હતી. IPL 2023 માં, ગાયકવાડે 42.67 ની સરેરાશથી દસ ઇનિંગ્સમાં 384 રન બનાવ્યા અને ડેવોન કોનવે સાથે મજબૂત ઓપનિંગ ભાગીદારી બનાવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *