પંજાબ કિંગ્સે પ્લેઇંગની ટીમમાં મોટો ફેરફાર થયો, આ ખેલાડીની અચાનક એન્ટ્રી કરી

પંજાબ કિંગ્સે પ્લેઇંગની ટીમમાં મોટો ફેરફાર થયો, આ ખેલાડીની અચાનક એન્ટ્રી કરી

KKR vs PBKS: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL 2023) ની 53મી મેચ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ અને પંજાબ કિંગ્સ વચ્ચે રમાઈ રહી છે. આ મેચમાં શિખર ધવને જોરદાર બેટિંગ કરીને પ્લેઈંગ 11માં એન્ટ્રી કરી છે. IPL 2023 KKR vs PBKS: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL 2023) ની 53મી મેચ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ અને પંજાબ કિંગ્સ વચ્ચે રમાઈ રહી છે. કોલકાતાના ઈડન ગાર્ડન સ્ટેડિયમમાં બંને ટીમો આમને-સામને છે. આ મેચમાં પંજાબ કિંગ્સના કેપ્ટન શિખર ધવને ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય લીધો છે. તે જ સમયે, શિખર ધવને પ્લેઇંગ 11માં જોરદાર બેટિંગ કરીને એન્ટ્રી કરી છે.

પંજાબ કિંગ્સે પ્લેઇંગ 11માં મોટો ફેરફાર કર્યો છે
પંજાબ કિંગ્સની ટીમ આ મેચમાં એક ફેરફાર સાથે મેદાનમાં ઉતરી છે. મેથ્યુ શોર્ટની જગ્યાએ ભાનુકા રાજપક્ષેને ટીમમાં જગ્યા મળી છે. ભાનુકા રાજપક્ષે તેની વિસ્ફોટક બેટિંગ માટે જાણીતા છે. તે જ સમયે, કોલકાતાએ આ મેચમાં તેના પ્લેઇંગ-11માં કોઈ ફેરફાર કર્યો નથી. બંને આ સિઝનમાં બીજી વખત ટકરાશે. પ્રથમ મુકાબલામાં પંજાબનો વિજય થયો હતો.

પંજાબ કિંગ્સ 11 રમી રહ્યા છે
શિખર ધવન, પ્રભસિરામન સિંહ, ભાનુકા રાજપક્ષે, લિયામ લિવિંગસ્ટોન, જીતેશ શર્મા, સેમ કુરાન, શાહરૂખ ખાન, હરપ્રીત બ્રાર, ઋષિ ધવન, રાહુલ ચહર, અર્શદીપ સિંહ
અવેજી ખેલાડીઓ: નાથન એલિસ, સિકંદર રઝા, અથર્વ તાયડે, મોહિત રાઠી, મેટ શોર્ટ

કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સમાંથી 11 રમી રહ્યો છું
રહેમાનુલ્લા ગુરબાજ, વેંકટેશ ઐયર, નીતિશ રાણા, આન્દ્રે રસેલ, રિંકુ સિંહ, સુનીલ નારાયણ, શાર્દુલ ઠાકુર, વૈભવ અરોરા, હર્ષિત રાણા, વરુણ ચક્રવર્તી, સુયશ શર્મા
અવેજી ખેલાડીઓ: અનુકુલ રોય, એન જગદીશન, જેસન રોય, લોકી ફર્ગ્યુસન, કુલવંત ખેજરોલિયા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *