એમએસ ધોનીએ IPLમાંથી નિવૃત્તિ લેશે? આ ફોટો જોઈને હાહાકાર મચી ગયો, જુઓ આ તસવીર

એમએસ ધોનીએ IPLમાંથી નિવૃત્તિ લેશે? આ ફોટો જોઈને હાહાકાર મચી ગયો, જુઓ આ તસવીર

એમએસ ધોનીઃ આઈપીએલ 2023ની વચ્ચે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના કેપ્ટન એમએસ ધોની (એમએસ ધોની)નો એક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જે બાદ તેમની નિવૃત્તિની અટકળોએ જોર પકડ્યું છે. એમએસ ધોની નિવૃત્તિ: ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સનો કેપ્ટન એમએસ ધોની (એમએસ ધોની) ટૂંક સમયમાં 42 વર્ષનો થવા જઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં એમ માનવામાં આવે છે કે એમએસ ધોની IPLની આ સિઝન બાદ IPLમાંથી નિવૃત્તિ લઈ શકે છે. આ બધાની વચ્ચે એમએસ ધોની (એમએસ ધોની)નો એક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ ફોટો વાયરલ થયા બાદ માનવામાં આવી રહ્યું છે કે ધોની ટૂંક સમયમાં નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી શકે છે.

એમએસ ધોની IPLમાંથી નિવૃત્ત થયા?
MS Dhoni (MS Dhoni) 7મી જુલાઈના રોજ 42 વર્ષનો થવા જઈ રહ્યો છે. તે જ સમયે, ધોનીએ IPL 2023 વચ્ચે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના તમામ ખેલાડીઓની સહી કરેલી જર્સી ભેટમાં આપી છે. આ પછી તેમની નિવૃત્તિની અટકળો વધુ વધી ગઈ છે.

ધોનીએ નિવૃત્તિ પર આ વાત કહી હતી
તાજેતરમાં, એમએસ ધોની (એમએસ ધોની) એ નિવૃત્તિ પર આવું નિવેદન આપ્યું હતું, જેણે ક્રિકેટ પ્રેમીઓમાં ગભરાટ ફેલાવ્યો હતો. આ નિવેદન પરથી માનવામાં આવે છે કે ધોની આવતા વર્ષે પણ IPL રમશે. હકીકતમાં, એક મેચમાં ટોસ દરમિયાન, જ્યારે એમએસને પૂછવામાં આવ્યું કે આ ચાહકો તમને વિદાય આપવા માટે આવી રહ્યા છે, શું તમે તમારી છેલ્લી IPL સિઝનનો આનંદ માણી રહ્યા છો? આ સવાલ પર ધોનીએ જવાબ આપ્યો હતો કે, ‘તમે નક્કી કર્યું છે કે આ મારી છેલ્લી IPL છે, હું નહીં.’

CSK 4 વખત ચેમ્પિયન બની છે
IPLમાં ધોનીના નેતૃત્વમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સે 4 વખત ખિતાબ જીત્યો છે. ચેન્નાઈની ટીમ 2010, 2011, 2018 અને 2021માં ચેમ્પિયન બનવામાં સફળ રહી છે. ધોની 2008થી ટીમનું નેતૃત્વ કરી રહ્યો છે. જો કે ગયા વર્ષે રવિન્દ્ર જાડેજાને ટીમની કપ્તાની સોંપવામાં આવી હતી જે ચેન્નાઈ માટે પણ ભારે પડી હતી. સીએસકેએ સિઝનના મધ્યમાં ફરી એકવાર ધોનીને કેપ્ટન બનાવ્યો હતો. તે જ સમયે, IPL 2023 માં, ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના કેપ્ટન એમએસ ધોની શાનદાર ફોર્મમાં છે. આ સિઝનમાં ચેન્નાઈએ અત્યાર સુધી 10 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 7 ઇનિંગ્સમાં 200ના સ્ટ્રાઈક રેટથી 76 રન બનાવ્યા છે.

જુઓ આ તસવીર :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *