આ અનુભવી ખેલાડીએ વિરાટ-ગંભીરને ક્રિકેટમાંથી બહાર કરવાની માંગ કરી, આવા નિવેદનથી લોકો ચોંકી ગયા

આ અનુભવી ખેલાડીએ વિરાટ-ગંભીરને ક્રિકેટમાંથી બહાર કરવાની માંગ કરી, આવા નિવેદનથી લોકો ચોંકી ગયા

આઈપીએલ 2023: આઈપીએલ (ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ) હંમેશા ચોગ્ગા અને છગ્ગા અને ઘણા રેકોર્ડ બનાવવા માટે પ્રખ્યાત છે, પરંતુ વર્તમાન સિઝનમાં બે ખેલાડીઓ એકબીજા સાથે ટકરાયા, જેના પછી આ સિઝન અલગ રીતે ચર્ચામાં આવી. . હવે વિરાટ-ગંભીર વિવાદ પર એક દિગ્ગજ ખેલાડીએ નિવેદન આપ્યું છે. વિરાટ-ગંભીર વિવાદ: RCB અને લખનૌ વચ્ચેની ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023ની મેચમાં વિરાટ કોહલી અને ગૌતમ ગંભીર વચ્ચે જોરદાર દલીલ જોવા મળી હતી. આ પછી BCCIએ પણ બંને ખેલાડીઓ પર કાર્યવાહી કરી અને 100 ટકા મેચ ફીનો દંડ લગાવ્યો. શું થયું હતું, આખી દુનિયાને હવે ખબર પડી ગઈ છે. આ દરમિયાન એક પૂર્વ ક્રિકેટરે એવું નિવેદન આપ્યું છે, જે બંનેના ફેન્સ ભાગ્યે જ પચાવી શકશે.

અનુભવીએ આપ્યું મોટું નિવેદન
વિરાટ કોહલી અને ગૌતમ ગંભીર વચ્ચેનો વિવાદ હવે દુનિયા માટે સાર્વજનિક થઈ ગયો છે. જેને ક્રિકેટ પસંદ નથી, તેને પણ હવે તેની ખબર પડી ગઈ છે. આ દરમિયાન પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર વિરેન્દ્ર સેહવાગે પ્રતિબંધની માંગ કરી છે. Cricbuzz પર વાત કરતા સેહવાગે કહ્યું કે BCCIએ આવી ઘટનાઓને રોકવા માટે કડક પગલાં લેવાની જરૂર છે. તેણે વધુમાં કહ્યું કે જો કોઈ ખેલાડી પર આવી હરકતો માટે એક મેચ માટે પ્રતિબંધ મુકવામાં આવે તો તે આપોઆપ ઓછો થઈ જશે. જોકે, તેણે કોહલી કે ગંભીર વિશે કશું કહ્યું ન હતું.

બાળકો પર ખરાબ અસર
વિરાટ-ગંભીર વિવાદ પર સેહવાગે આગળ કહ્યું કે જો મેદાનની વચ્ચે આવી વસ્તુઓ થાય છે તો જે લોકો આવા ખેલાડીઓને પોતાની મૂર્તિ માને છે તેમની ખરાબ છાપ પડે છે. જો તે આવું કરશે તો ભવિષ્યમાં બાળકો પણ આવું જ કરશે. સેહવાગે વધુમાં કહ્યું કે તેના બાળકો પણ આવી વાતો સમજે છે.

શું હતો મામલો?
જણાવી દઈએ કે IPL-2023ની એક મેચ દરમિયાન RCBના વિરાટ કોહલી અને લખનૌ ટીમના મેન્ટર ગૌતમ ગંભીર વચ્ચે મેદાન પર ખુલ્લેઆમ ઝપાઝપી થઈ હતી. આ કારણે ફરી એકવાર એ વાત જગજાહેર થઈ ગઈ કે બંનેના દિલમાં એકબીજા માટેની કડવાશ ઓસરી નથી. કેમેરામાં કેદ થયેલી આ ઘટનાએ બંનેના ચાહકોને ચોંકાવી દીધા હતા. બાદમાં બંનેને દંડ ફટકારવામાં આવ્યો હતો અને વધુ આકરી ટીકાનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *