કેપ્ટન નીતિશ રાણાએ ટીમના ખરાબ પ્રદર્શનનું આ કારણ આપ્યું, આ 2 ખેલાડીઓના નામ લીધા

કેપ્ટન નીતિશ રાણાએ ટીમના ખરાબ પ્રદર્શનનું આ કારણ આપ્યું, આ 2 ખેલાડીઓના નામ લીધા

નીતિશ રાણાનું નિવેદન: કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ અને સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ આઈપીએલ (આઈપીએલ-2023)ની વર્તમાન સીઝનની 47મી મેચમાં સામસામે છે. આ મેચમાં KKRના કેપ્ટન નીતિશ રાણાએ ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. આ પછી રાણાએ ટીમના ખરાબ પ્રદર્શન વિશે પણ વાત કરી. નીતિશ રાણાનું નિવેદન, SRH vs KKR: હૈદરાબાદના રાજીવ ગાંધી ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ સ્ટેડિયમ ખાતે IPL-2023 ની 47મી મેચમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ અને સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ સામસામે છે. બે વખતની ચેમ્પિયન ટીમ કોલકાતાના કેપ્ટન નીતિશ રાણાએ આ મેચમાં ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. આ પછી કોમેન્ટેટર રવિ શાસ્ત્રીએ નીતીશ રાણાને ટીમના ખરાબ પ્રદર્શન પર સવાલ કર્યા હતા.

નીતિશે બેટિંગ પસંદ કરી
કોલકાતા ટીમની કમાન સંભાળી રહેલા યુવા બેટ્સમેન નીતિશ રાણાએ ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. ટોસ જીત્યા બાદ તેણે કહ્યું, ‘અમે પહેલા બેટિંગ કરીશું. સારી વિકેટ જેવી લાગે છે, આશા છે કે અમે સારો સ્કોર પોસ્ટ કરીશું અને પછી તેને વહેલી તકે સમાવી શકીશું. પ્રભાવશાળી ખેલાડીના નિયમને કારણે અમે એક વધારાના બેટ્સમેનને તક આપવા સક્ષમ છીએ.

આ 2 ખેલાડીઓના નામ લીધા
નીતીશે ફરીથી ટીમના ખરાબ પ્રદર્શન વિશે કહ્યું, ‘સૌથી વધુ નુકસાન ટીમના ખેલાડીઓની ઈજાને કારણે થયું છે. તમે જુઓ, પહેલા શાર્દુલ ઘાયલ થયો હતો. જેસન રોય પણ ઈજાના કારણે કેટલીક મેચોનો ભાગ બની શક્યો ન હતો. તેણે એમ પણ કહ્યું કે ટીમનું ધ્યાન મેચ-બાય-મેચ આગળ વધવાનું છે. નીતિશે કહ્યું, ‘અમે અત્યારે પ્લેઓફ વિશે વિચારી રહ્યા નથી. અમે દરેક મેચ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહ્યા છીએ. સારું પ્રદર્શન કરીને તમે ચોક્કસપણે આગળ વધી શકો છો. જણાવી દઈએ કે કોલકાતાની ટીમ અત્યાર સુધી 9 મેચમાંથી માત્ર 3 જ જીતી શકી છે. પ્લેઓફની રેસમાં રહેવા માટે તેના માટે આગામી તમામ મેચ જીતવી જરૂરી છે.

સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ (પ્લેઇંગ ઇલેવન): મયંક અગ્રવાલ, અભિષેક શર્મા, એઇડન માર્કરામ (સી), હેનરિક ક્લાસેન (વિકેટમાં), હેરી બ્રુક, અબ્દુલ સમદ, માર્કો જેન્સેન, મયંક માર્કંડે, ભુવનેશ્વર કુમાર, કાર્તિક ત્યાગી અને ટી નટરાજન.

કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ (પ્લેઈંગ ઈલેવન): રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ (વિકેટમાં), જેસન રોય, વેંકટેશ ઐયર, નીતીશ રાણા (સી), આન્દ્રે રસેલ, રિંકુ સિંહ, સુનીલ નારાયણ, શાર્દુલ ઠાકુર, વૈભવ અરોરા, હર્ષિત રાણા, વરુણ ચક્રવર્તી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *