શિખર ધવનએ આ મોટા ખેલાડીને સજા આપી, ચેન્નાઈ ટીમ સાથેની મેચમાં આ જાહેરાત કરી

શિખર ધવનએ આ મોટા ખેલાડીને સજા આપી, ચેન્નાઈ ટીમ સાથેની મેચમાં આ જાહેરાત કરી

IPL 2023: IPL 2023 ની 41મી મેચમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ અને પંજાબ કિંગ્સ વચ્ચે ટક્કર થઈ રહી છે. આ મેચમાં ચેન્નાઈના કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. CSK vs PBKS, પ્લેઇંગ-11: ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 માં રવિવારે (30 એપ્રિલ) ડબલ હેડર મેચો રમાશે. તેની પ્રથમ મેચ ચેન્નાઈના ચેપોક સ્ટેડિયમમાં રમાઈ રહી છે. આ મેચમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ ટોસ જીતીને પંજાબ કિંગ્સને પ્રથમ બોલિંગ કરવાનું આમંત્રણ આપ્યું હતું. આ મેચમાં પંજાબ કિંગ્સના કેપ્ટને અગાઉની મેચમાં લખનૌ સામે હાર્યા બાદ એક ખેલાડીને ટીમમાંથી બહાર કરી દીધો હતો.

આ ખેલાડીને સખત સજા થઈ
પંજાબ કિંગ્સની ટીમ આ મેચમાં એક ફેરફાર સાથે પ્રવેશી છે. પંજાબના સુકાનીએ લખનૌ સામે ઘણા રન બનાવનાર ગુરનૂર બ્રારને પ્લેઇંગ-11માંથી બહાર બતાવ્યો છે. આ મેચમાં ગુરનૂરે ત્રણ ઓવરમાં 42 રન આપ્યા હતા અને એકપણ વિકેટ લીધી ન હતી. તેના સ્થાને હરપ્રીત બ્રારને ટીમમાં રમવાની તક મળી. બાકીની ટીમ લખનૌ સામે રમાયેલી મેચ જેવી જ છે.

બંને ટીમોની અત્યાર સુધીની સફર
મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીના નેતૃત્વમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સની ટીમે અત્યાર સુધી રમાયેલી 8 મેચમાંથી 5માં જીત મેળવી છે, જ્યારે પંજાબ કિંગ્સે રમાયેલી 8 મેચમાંથી 4 જીત નોંધાવી છે. ટીમને 4 મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. પોઈન્ટ ટેબલમાં ધોનીની ટીમ 10 પોઈન્ટ સાથે ચોથા નંબર પર છે જ્યારે પંજાબ કિંગ્સ 8 પોઈન્ટ સાથે છઠ્ઠા નંબર પર છે.

બંને ટીમોના પ્લેઇંગ-11
પંજાબ કિંગ્સ (પ્લેઇંગ ઇલેવન): અથર્વ તાયડે, શિખર ધવન (સી), લિયામ લિવિંગસ્ટોન, સિકંદર રઝા, સેમ કરણ, જીતેશ શર્મા (વિકેટમેન), શાહરૂખ ખાન, હરપ્રીત બ્રાર, કાગીસો રબાડા, રાહુલ ચહર, અર્શદીપ સિંહ.

ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (પ્લેઈંગ ઈલેવન): રૂતુરાજ ગાયકવાડ, ડેવોન કોનવે, અજિંક્ય રહાણે, મોઈન અલી, અંબાતી રાયડુ, શિવમ દુબે, રવિન્દ્ર જાડેજા, એમએસ ધોની (કેપ્ટન/વિકેટકીપર), મતિશા પાથિરાના, તુષાર દેશપાંડે, મહેશ તિક્ષાના.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *