મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ મેચ હાર્યા પછી કેપ્ટન રોહિત શર્માએ એક્શન લીધું, ટીમમાં આ મોટો ફેરફાર કર્યો

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ મેચ હાર્યા પછી કેપ્ટન રોહિત શર્માએ એક્શન લીધું, ટીમમાં આ મોટો ફેરફાર કર્યો

IPL 2023 સમાચાર: રોહિત શર્માની આગેવાની હેઠળની મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમ IPL 2023માં ખરાબ પ્રદર્શન કરી રહી છે. IPL 2023માં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમ અત્યાર સુધી 7માંથી 4 મેચ હારી ગઈ છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ અત્યારે દસ ટીમોના પોઈન્ટ ટેબલમાં આઠમા સ્થાને છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને તેની છેલ્લી સતત બે મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. IPL 2023 સમાચાર: રોહિત શર્માની આગેવાની હેઠળની મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમ IPL 2023માં ખરાબ પ્રદર્શન કરી રહી છે. IPL 2023માં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમ અત્યાર સુધી 7માંથી 4 મેચ હારી ગઈ છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ અત્યારે દસ ટીમોના પોઈન્ટ ટેબલમાં આઠમા સ્થાને છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને તેની છેલ્લી સતત બે મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા શ્રેણીબદ્ધ પરાજય બાદ એક્શનના મૂડમાં હશે. રોહિત શર્મા પણ આજે રાજસ્થાન રોયલ્સ સામેની મેચ માટે પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં મોટા ફેરફાર કરી શકે છે.

હાર બાદ એક્શનમાં કેપ્ટન રોહિત શર્મા
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ, જે ખરાબ તબક્કા સાથે સંઘર્ષ કરી રહી છે, તેણે રવિવારે સાંજે IPL 2023માં રાજસ્થાન રોયલ્સના બેટ્સમેનોને રોકવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરવો પડશે. રાજસ્થાન હાલમાં પોઈન્ટ ટેબલમાં બીજા સ્થાને છે, તેણે છેલ્લી મેચમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે એકતરફી જીત નોંધાવી હતી. છેલ્લી ત્રણમાંથી બે મેચ હારવા છતાં સંજુ સેમસનની ટીમ દરેક વિભાગમાં શાનદાર ફોર્મમાં છે. બીજી તરફ, મુંબઈની ડેથ બોલિંગ ચિંતાનો વિષય છે, જેના કારણે તેને છેલ્લી બે મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. વાનખેડે સ્ટેડિયમમાં છેલ્લા અઠવાડિયે રમાયેલી મેચમાં મુંબઈના બોલરોએ છેલ્લી પાંચ ઓવરમાં 96 રન આપીને પંજાબને ચમત્કારિક જીત નોંધાવવાની તક આપી હતી. આ સિવાય તેણે ગુજરાત ટાઇટન્સ સામે છેલ્લા 24 બોલમાં 70 રન આપ્યા હતા.

પ્લેઇંગ 11 માં તરત જ આ મોટા ફેરફારો કરશે!
મુંબઈના ટોપ ઓર્ડરના બેટ્સમેનોએ પણ વધુ સારું પ્રદર્શન કરવું પડશે, કારણ કે રાજસ્થાનની બેટિંગમાં ઘણી ઊંડાઈ છે. રોહિત શર્મા, ઈશાન કિશન અને સૂર્યકુમાર યાદવે પ્રદર્શનમાં સાતત્ય લાવવું પડશે. મુંબઈ અત્યારે દસ ટીમોમાં આઠમા સ્થાને છે. બોલિંગમાં એ જોવાનું રહેશે કે કોણીની ઈજાથી પીડિત ઈંગ્લેન્ડનો જોફ્રા આર્ચર રમવા માટે ફિટ છે કે નહીં. જેસન બેહરનડોર્ફ, રિલે મેરેડિથ અને અર્જુન તેંડુલકર મોંઘા સાબિત થયા છે.

ટ્રેન્ટ બોલ્ટથી દૂર રહો
બીજી તરફ રાજસ્થાનના બેટ્સમેન આ પીચ પર 200થી વધુ રન બનાવી શકે છે. તેમની પાસે જોસ બટલર અને યશસ્વી જયસ્વાલ જેવા ટોચના ક્રમના બેટ્સમેન છે, જ્યારે સંજુ સેમસન, દેવદત્ત પદ્દીકલ, શિમરોન હેટમાયર અને ધ્રુવ જુરેલ મધ્યમ ક્રમમાં છે. જુરેલે સતત સારું પ્રદર્શન કર્યું છે. રાજસ્થાનની સૌથી મોટી તાકાત તેની બોલિંગ છે, જેમાં યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને રવિચંદ્રન અશ્વિન જેવા સ્પિનરો છે. બંનેએ મળીને આઠ મેચમાં 23 વિકેટ ઝડપી છે. ડાબોડી ફાસ્ટ બોલર ટ્રેન્ટ બોલ્ટ અસરકારક રહ્યો છે અને તેણે છ મેચમાં નવ વિકેટ લીધી છે.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની સંભવિત પ્લેઈંગ ઈલેવન
રોહિત શર્મા, ઈશાન કિશન, સૂર્યકુમાર યાદવ, કેમેરોન ગ્રીન, ટિમ ડેવિડ, તિલક વર્મા, નેહલ વાધેરા, અર્જુન તેંડુલકર, પીયૂષ ચાવલા, જેસન બેહરનડોર્ફ, જોફ્રા આર્ચર

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *