મેચ હાર્યા પછી કેપ્ટન પોતાનો ગુસ્સો કાબૂ કરી શક્યો નઈ, આ ખેલાડી ઉપર ગુસ્સો કાઢ્યો

મેચ હાર્યા પછી કેપ્ટન પોતાનો ગુસ્સો કાબૂ કરી શક્યો નઈ, આ ખેલાડી ઉપર ગુસ્સો કાઢ્યો

IPL 2023: IPL 2023 ની 39મી મેચમાં ગુજરાત ટાઇટન્સ અને કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ વચ્ચે ખૂબ જ રોમાંચક મુકાબલો જોવા મળ્યો હતો. પોતાના હોમ ગ્રાઉન્ડ પર રમી રહેલી કોલકાતાની ટીમને આ મેચમાં ગુજરાતના હાથે 7 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. નીતિશ રાણાનું નિવેદન: શનિવારે (29 એપ્રિલ) કોલકાતાના ઈડન ગાર્ડન્સ ખાતે રમાયેલી ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 ની પ્રથમ મેચમાં, ગુજરાત ટાઈટન્સે KKRને તેમના ઘરે 7 વિકેટે હરાવ્યું હતું. આ જીત સાથે ગુજરાત ટાઇટન્સ પોઈન્ટ ટેબલમાં પ્રથમ સ્થાને પહોંચી ગયું છે. સિઝનની બંને ટીમો વચ્ચેની પ્રથમ મેચમાં કોલકાતાએ ગુજરાતને હરાવ્યું હતું, જ્યારે આ મેચમાં ગુજરાતે જીત મેળવીને સ્કોર સરભર કર્યો હતો. હાર બાદ કેપ્ટન નીતિશ રાણા ખૂબ જ નાખુશ દેખાતા હતા.

આ કારણે મેચ હારી
ગુજરાત ટાઇટન્સ સામે ઘરઆંગણે મળેલી શરમજનક હાર બાદ કેપ્ટન નીતીશ નાખુશ દેખાતા હતા. તેણે કહ્યું કે મને લાગે છે કે 20-25 રન ઓછા હોવાને કારણે અમે મેચ હારી ગયા. અમે ખૂબ જ ધીમી બેટિંગ કરી. રસેલ અને ગુરબાઝ સિવાય કોઈપણ બેટ્સમેન વચ્ચે ભાગીદારી થઈ ન હતી. તેણે પોતાના વિશે પણ કહ્યું કે મેં પણ રન બનાવ્યા નથી. જો અમને મધ્ય ઓવરોમાં ભાગીદારી મળી હોત તો અમે વધુ સારું પ્રદર્શન કરી શક્યા હોત. આવી ટોચની ટીમો સામે તમારે રમતના ત્રણેય ફોર્મેટમાં સારું પ્રદર્શન કરવાની જરૂર છે. અમારી બેટિંગ સારી હતી, પરંતુ બોલિંગમાં કંઈ ખાસ ન કરી શક્યા.

વિજય શંકરની મેચ વિનિંગ ઇનિંગ્સ
ગુજરાત ટાઇટન્સ તરફથી ચોથા નંબરે બેટિંગ કરવા આવેલા વિજય શંકરે શાનદાર મેચ વિનિંગ ઇનિંગ્સ રમી હતી અને અણનમ રહીને ટીમને જીત અપાવી હતી. તેણે 24 બોલમાં 51 રન બનાવ્યા હતા. આ ઇનિંગમાં તેણે 2 ફોર અને 5 લાંબી સિક્સર ફટકારી હતી. આ સિવાય ડેવિડ મિલર પણ 18 બોલમાં 32 રન બનાવીને અણનમ પરત ફર્યો હતો. કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ 26 રન બનાવ્યા, જ્યારે ઓપનિંગ કરવા આવેલા શુભમન ગિલ માત્ર 1 રનથી અડધી સદી ચૂકી ગયો. તેણે 49 રન બનાવ્યા હતા. રિદ્ધિમાન સાહાએ 10 રન બનાવ્યા હતા.

મેચની હાલત આવી હતી
કોલકાતાના ઈડન ગાર્ડન્સ ખાતે રમાયેલી આ મેચમાં ગુજરાત ટાઇટન્સે KKRને તેના જ ઘરમાં 7 વિકેટે હરાવ્યું હતું. આ જીત સાથે ગુજરાત ટાઇટન્સ પોઈન્ટ ટેબલમાં પ્રથમ સ્થાને પહોંચી ગયું છે. ટોસ હાર્યા બાદ પ્રથમ બેટિંગ કરવા ઉતરેલી કોલકાતાની ટીમે નિર્ધારિત 20 ઓવરમાં 7 વિકેટ ગુમાવીને 179 રન બનાવ્યા હતા. જવાબમાં ગુજરાતના બેટ્સમેનોએ 17.5 ઓવરમાં 180 રન બનાવીને જીત નોંધાવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *