વિરાટ પોતાની પત્ની સાથે આવું કરતાં જોવા મળ્યા, તેનાથી તેને ગંભીર ઈજા પણ થશે અને IPLમાંથી બહાર થઈ શકે, જુઓ વિડીયો

વિરાટ પોતાની પત્ની સાથે આવું કરતાં જોવા મળ્યા, તેનાથી તેને ગંભીર ઈજા પણ થશે અને IPLમાંથી બહાર થઈ શકે, જુઓ વિડીયો

IPL 2023: IPL-2023 વચ્ચે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરના પૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલીનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં તે ઘાયલ જોવા મળી રહ્યો છે. Virat Kohli Viral Video: IPL-2023માં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરના પૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલીના બેટ પર રનનો વરસાદ થઈ રહ્યો છે. આ દરમિયાન વિરાટ કોહલીનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં તે પત્ની અનુષ્કા શર્મા સાથે જીમમાં જોવા મળી રહ્યો છે. આ દરમિયાન વિરાટ કોહલીએ કંઈક એવું કર્યું જેના કારણે તેને ઈજાનો સામનો કરવો પડ્યો.

વિરાટ કોહલીને આ ભારે કામ કરવું પડ્યું
અનુષ્કા શર્માએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા જીમમાં ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. કોહલીએ અનુષ્કા સાથે આવા ડાન્સ મૂવ્સ કર્યા જેના કારણે તે પીડામાં જોવા મળ્યો. પીડાને કારણે તે કેમેરાની ફ્રેમમાંથી બહાર નીકળી ગયો. જો કે, તમને જણાવી દઈએ કે વિરાટ કોહલીની આ ઈજા ગંભીર નથી અને તે આવનારી મેચોમાં રમતા જોવા મળશે.

IPL 2023માં વિરાટ કોહલીનું પ્રદર્શન
IPL 2023માં વિરાટ કોહલીનું પ્રદર્શન અત્યાર સુધી શાનદાર રહ્યું છે. તેણે આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી 7 મેચમાં 279 રન બનાવ્યા છે. આ દરમિયાન વિરાટ કોહલીના બેટથી 4 અડધી સદી જોવા મળી છે. IPL 2023માં સૌથી વધુ રન બનાવનાર ખેલાડીઓની યાદીમાં વિરાટ કોહલી પણ ચોથા નંબર પર છે. આ સિવાય તે આ સિઝનમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર માટે સૌથી વધુ રન બનાવનાર બીજા નંબરનો ખેલાડી પણ છે.

કેપ્ટનશિપની જવાબદારી પણ સંભાળી
વિરાટ કોહલી છેલ્લી બે મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની કેપ્ટનશીપ પણ સંભાળી રહ્યો છે. આ બંને મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમે જીત મેળવી છે. તાજેતરમાં, ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023માં, રવિવારે (23 એપ્રિલ), RCBની રાજસ્થાન રોયલ્સ સાથે ટક્કર થઈ હતી. બેંગલુરુના એમ ચિન્નાસ્વામી સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી આ મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે રાજસ્થાન રોયલ્સને 7 રનથી હરાવ્યું હતું. આ જીત સાથે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમ પણ પોઈન્ટ ટેબલમાં 5માં નંબર પર આવી ગઈ છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *