ઈજા પછી આ ખેલાડી 7 મહિને IPLમાં પાછો આવશે, લોકોને ખુશીના સમાચાર મળ્યા

ઈજા પછી આ ખેલાડી 7 મહિને IPLમાં પાછો આવશે, લોકોને ખુશીના સમાચાર મળ્યા

IPL 2023: IPL 2023 (IPL 2023) ની વચ્ચે ક્રિકેટ ચાહકો માટે એક મોટા સારા સમાચાર સામે આવ્યા છે. એક ડેશિંગ બેટ્સમેન ઈજામાંથી સાજા થયા બાદ 7 મહિના પછી મેદાનમાં વાપસી કરવા જઈ રહ્યો છે. ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023: આઈપીએલ 2023 (આઈપીએલ 2023)ની શરૂઆતમાં પંજાબ કિંગ્સ ટીમને મોટો આંચકો લાગ્યો હતો. પંજાબ કિંગ્સ ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી ઈજાના કારણે IPLની આ સિઝનમાંથી બહાર થઈ ગયો હતો. આ દરમિયાન આ ખેલાડી સાથે જોડાયેલા એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. આ ખેલાડી 7 મહિના બાદ ક્રિકેટના મેદાનમાં વાપસી કરવા માટે તૈયાર છે. આ ખેલાડી વિશ્વ ક્રિકેટમાં તેની વિસ્ફોટક બેટિંગ માટે જાણીતો છે.

IPL 2023 વચ્ચેના મોટા સમાચાર
ઈંગ્લેન્ડ ક્રિકેટ ટીમના ઓપનર જોની બેરસ્ટો ઈજાના કારણે IPL 2023ની સીઝનમાંથી બહાર થઈ ગયા હતા. પંજાબ કિંગ્સે ગત વર્ષે યોજાયેલી મેગા ઓક્શનમાં 6.75 કરોડનો ખર્ચ કરીને તેને પોતાના કેમ્પમાં સામેલ કર્યો હતો. ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં બેયરસ્ટોને ગોલ્ફ કોર્સ પર અકસ્માત થયો હતો અને તેના નીચેના પગમાં ઈજા થઈ હતી. આ કારણે તે લાંબા સમયથી ક્રિકેટના મેદાનથી દૂર છે.

7 મહિના પછી મેદાનમાં પરત ફરશે
જોની બેયરસ્ટોએ તેની છેલ્લી મેચ દક્ષિણ આફ્રિકા સામે 26 ઓગસ્ટ 2022ના રોજ માન્ચેસ્ટર ટેસ્ટમાં રમી હતી. હવે તે મેદાનમાં પરત ફરવા માટે તૈયાર છે. જોની બેયરસ્ટો કાઉન્ટી ક્રિકેટ દ્વારા મેદાનમાં પરત ફરશે. તેણે યોર્કશાયર તરફથી રમવાનું નક્કી કર્યું છે. જોની બેરસ્ટો આ આઈપીએલના ત્રણ અઠવાડિયા પછી જૂનમાં રમાનારી એશિઝની તૈયારી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે.

IPLમાં આશ્ચર્યજનક આંકડા
વર્ષ 2019 માં, જોની બેરસ્ટો પ્રથમ વખત IPL નો ભાગ બન્યો. જોની બેયરસ્ટોએ આઈપીએલમાં અત્યાર સુધીમાં કુલ 39 મેચ રમી છે. તેણે આ મેચોમાં 1291 રન બનાવ્યા છે. જેમાં 9 અડધી સદી અને 1 સદી સામેલ છે. તે જ સમયે, છેલ્લી સિઝનમાં, જોની બેરસ્ટોએ 11 મેચ રમીને 253 રન બનાવ્યા હતા. જોની બેરસ્ટોનું આ સિઝનમાંથી બહાર થવું પંજાબ કિંગ્સ માટે મોટો ફટકો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *