ટીમ ઈન્ડિયામાં રવિન્દ્ર જાડેજાની જગ્યા આ ખેલાડી લેશે, તો શું જાડેજા ક્રિકેટને અલવિદા કેશે?

ટીમ ઈન્ડિયામાં રવિન્દ્ર જાડેજાની જગ્યા આ ખેલાડી લેશે, તો શું જાડેજા ક્રિકેટને અલવિદા કેશે?

ટીમ ઈન્ડિયાઃ આ વર્ષે ભારતની યજમાનીમાં ODI વર્લ્ડ કપ રમાવાનો છે, જેના માટે તમામ ખેલાડીઓ દાવો કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન IPL-2023ની મેચમાં એક ખેલાડીએ એવું પ્રદર્શન કર્યું કે લોકોને રવિન્દ્ર જાડેજા યાદ આવી ગયા. વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ: ભારતીય ટીમના ઘણા ખેલાડીઓ ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL-2023)ની 16મી સીઝનનો ભાગ છે. આ વર્ષે ભારતની યજમાનીમાં ODI વર્લ્ડ કપ-2023 પણ રમાવાનો છે. રોહિત શર્માની કેપ્ટન્સીમાં ટીમ ઈન્ડિયા તે ICC ટૂર્નામેન્ટમાં પ્રવેશ કરશે, જેના માટે તમામ ખેલાડીઓ દાવો કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન IPL-2023ની મેચમાં એક ખેલાડીએ એવું પ્રદર્શન કર્યું કે લોકોને અનુભવી ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજા યાદ આવી ગયો.

કોહલી અને ડુપ્લેસીની સદીની ભાગીદારી
RCB માટે, બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીએ ગુરુવારે મોહાલીમાં પંજાબ કિંગ્સ સામે IPL-2023 મેચમાં ફાફ ડુપ્લેસી સાથે સદીની ભાગીદારી કરી. બંનેએ મળીને IS બિન્દ્રા સ્ટેડિયમમાં પ્રથમ વિકેટ માટે 137 રન જોડ્યા હતા. આ ભાગીદારી તોડનાર બોલરની હવે પ્રશંસા થઈ રહી છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેના માટે અલગ-અલગ વાતો કહેવામાં આવી રહી છે. આ મેચમાં RCBએ પંજાબ કિંગ્સ સામે 20 ઓવરમાં 4 વિકેટે 174 રન બનાવ્યા હતા. વિરાટે 47 બોલમાં 59 રન બનાવ્યા હતા જ્યારે ડુપ્લેસીએ 56 બોલમાં 5 ચોગ્ગા અને છ છગ્ગા સાથે 84 રન બનાવ્યા હતા.

27 વર્ષના ખેલાડીનો ધડાકો
પંજાબ કિંગ્સ તરફથી રમતા 27 વર્ષના ઓલરાઉન્ડર હરપ્રીત બ્રારે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામેની IPL-2023 મેચમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેણે બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી અને ગ્લેન મેક્સવેલને સતત બોલ પર પેવેલિયન મોકલી દીધા હતા. જ્યારે આટલા મહાન બેટ્સમેને તેના બોલને સમજવામાં ભૂલ કરી તો ક્રિકેટ પ્રેમીઓ તેની પ્રતિભાનો અંદાજ લગાવી શકે છે. વિરાટને જીતેશ શર્માએ જ્યારે મેક્સવેલને અથર્વના હાથે કેચ આઉટ કરાવ્યો હતો.

સોશિયલ મીડિયા પર વખાણ કર્યા
હવે સોશિયલ મીડિયા પર હરપ્રીત બ્રારના ખૂબ વખાણ થઈ રહ્યા છે. લોકો તેને વર્લ્ડ કપ માટે સંભવિત માની રહ્યા છે. હરપ્રીતે RCB સામેની મેચમાં 3 ઓવરમાં 31 રન આપીને 2 વિકેટ ઝડપી હતી. તેના કરિયરની વાત કરીએ તો તેણે અત્યાર સુધી લિસ્ટ Aમાં 16 મેચમાં 17 વિકેટ અને 52 T20 મેચમાં 45 વિકેટ ઝડપી છે. આ સિવાય તેણે રમતના ટૂંકા ફોર્મેટમાં પણ 203 રન બનાવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *