આ ખતરનાક ખેલાડીએ પોતાની ટીમ સાથે ‘છેતરપિંડી’ કરી, તેથી લોકો આવું માંગ કરી

આ ખતરનાક ખેલાડીએ પોતાની ટીમ સાથે ‘છેતરપિંડી’ કરી, તેથી લોકો આવું માંગ કરી

રાજસ્થાન રોયલ્સઃ ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL-2023)ની 16મી સીઝન ભારતના વિવિધ શહેરોમાં રમાઈ રહી છે. કેટલાક ખેલાડીઓ બેટથી તો કેટલાક બોલથી અજાયબી કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન એક એવો ખેલાડી છે જેણે પોતાની જ ટીમને ‘દગો’ કર્યો છે. હવે ચાહકો તે ડેશિંગ ખેલાડીને ઘરે મોકલવાની વાત કરી રહ્યા છે. જોસ બટલર છેતરપિંડી: પ્રતિષ્ઠિત ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની 16મી સીઝન (IPL-2023) ચાલુ છે. કેટલાક ખેલાડીઓ પોતાના બેટથી તો કેટલાક બોલથી અજાયબી કરી રહ્યા છે. દરમિયાન, એક એવો ખેલાડી છે જેણે પોતાની જ ટીમને ‘દગો’ કર્યો છે. હવે ચાહકો તે ડેશિંગ ખેલાડી વિશે અલગ-અલગ વાતો કરી રહ્યા છે.

આ ડેશિંગ ખેલાડીના નિવેદનથી ખળભળાટ મચી ગયો!
અમે જે ડેશિંગ બેટ્સમેન વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ તે અન્ય કોઈ નહીં પણ રાજસ્થાન રોયલ્સ તરફથી રમતા જોસ બટલર છે. જોસ બટલરે પોતાની જ ટીમના ચાહકોને નિરાશ કર્યા હતા. તેણે એવું નિવેદન આપ્યું કે રાજસ્થાન રોયલ્સ, જયપુર અને સવાઈ માનસિંહ સ્ટેડિયમના ચાહકોને ખરાબ લાગ્યું. તેણે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ અને મુંબઈકરોને ખુશ કર્યા જ્યારે તેણે જયપુરને બદલે વાનખેડેને તેના પસંદગીના સ્ટેડિયમ તરીકે પસંદ કર્યું.

જોસ બટલરે શું કહ્યું?
જોસ બટલરે હ્યુમન્સ ઓફ બોમ્બેને કહ્યું, ‘લવ જયપુર, પરંતુ મારી પ્રથમ ટીમ પણ મુંબઈ માટે નરમ સ્થાન ધરાવે છે. હું બે સિઝન માટે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સાથે હતો. વાનખેડે ભારતમાં મારું પ્રિય સ્ટેડિયમ છે. આ પછી, ઘણા ક્રિકેટ ચાહકો નિરાશ થયા હતા, જેઓ આશા રાખતા હતા કે બટલર જયપુરને તેનું પ્રિય સ્ટેડિયમ કહેશે. વાસ્તવમાં, બટલર રાજસ્થાન રોયલ્સનો એક ભાગ છે અને જયપુર તેનું હોમ ગ્રાઉન્ડ છે.

બે સિઝન માટે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સાથે હતો
તમને જણાવી દઈએ કે જોસ બટલર IPLની બે સીઝન માટે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનો ભાગ હતો. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની કપ્તાની ઓપનર રોહિત શર્મા સંભાળે છે. બટલરે કહ્યું કે 2016માં તેની આઈપીએલ સફર શરૂ થઈ ત્યારથી મુંબઈનું પ્રતિષ્ઠિત વાનખેડે સ્ટેડિયમ હંમેશા તેમના હૃદયમાં એક વિશેષ સ્થાન ધરાવે છે. બટલરે વર્તમાન સિઝનમાં 6 મેચમાં 244 રન બનાવ્યા છે જેમાં 3 અડધી સદી સામેલ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *