સચિન તેંડુલકરના છોકરા અર્જુન વિષે પાકિસ્તાનના ક્રિકેટરે આવા વિચિત્ર શબ્દો બોલ્યા, અને પછી આવું થયું

સચિન તેંડુલકરના છોકરા અર્જુન વિષે પાકિસ્તાનના ક્રિકેટરે આવા વિચિત્ર શબ્દો બોલ્યા, અને પછી આવું થયું

IPL 2023: તાજેતરમાં સચિન તેંડુલકરના પુત્ર અર્જુન તેંડુલકરે IPLમાં ડેબ્યૂ કર્યું છે. સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ સામેની મેચમાં અર્જુને આઈપીએલની પ્રથમ વિકેટ લીધી હતી. આ પછી તમામ દિગ્ગજ ક્રિકેટરોની પ્રતિક્રિયાઓ આવવા લાગી છે. આ દરમિયાન એક પાકિસ્તાની ક્રિકેટરે અર્જુનને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. પાકિસ્તાની ક્રિકેટરનું નિવેદનઃ ક્રિકેટ જગતના મહાન બેટ્સમેન સચિન તેંડુલકરના પુત્ર અર્જુન તેંડુલકરે IPLની આ સિઝનમાં ડેબ્યૂ કર્યું છે. સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ સામેની મેચમાં અર્જુને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે આઈપીએલની પ્રથમ વિકેટ પણ લીધી હતી. આ પછી તમામ દિગ્ગજ ક્રિકેટરોની પ્રતિક્રિયાઓ આવવા લાગી છે. આ દરમિયાન એક પાકિસ્તાની ક્રિકેટરે અર્જુનને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. એટલું જ નહીં, આ દરમિયાન તેણે સચિન તેંડુલકર વિશે પણ કંઈક કહ્યું.

આ ક્રિકેટરના વિચિત્ર શબ્દો!
એક તરફ દુનિયાના દિગ્ગજ ક્રિકેટરો અર્જુન તેંડુલકરના વખાણ કરતા થાકતા નથી તો બીજી તરફ પાકિસ્તાનના પૂર્વ કેપ્ટન રાશિદ લતીફે એક વિચિત્ર નિવેદન આપ્યું છે. તેણે અર્જુન તેંડુલકરની બોલિંગ એક્શનને લઈને આ નિવેદન આપ્યું છે. રાશિદનું માનવું છે કે જો અર્જુનની બોલિંગ એક્શન આવી જ રહી તો તેને આવનારા સમયમાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

સખત મહેનત કરવી પડશે
રાશિદ લતીફે પોતાની યુટ્યુબ ચેનલ પર વાત કરતા કહ્યું કે અર્જુન તેંડુલકરે પોતાની બોલિંગ એક્શન બદલવાની જરૂર છે. તે હજુ પ્રારંભિક તબક્કામાં છે. તેણે વધુમાં કહ્યું કે તેનું સંતુલન સારું નથી, જેના કારણે બોલમાં ગતિ દેખાતી નથી. અર્જુનને તેની બોલિંગ સાથે સખત મહેનત કરવાની જરૂર છે.

સચિન વિશે આ કહ્યું
આ પાકિસ્તાની પૂર્વ ક્રિકેટરે કહ્યું છે કે સચિન તેંડુલકરે ક્રિકેટમાં નહીં પણ અર્જુનના જીવનમાં પિતાની ભૂમિકા ભજવવી જોઈએ. તેણે વધુમાં કહ્યું કે સચિન તેંડુલકર પોતે અર્જુનને બોલિંગની ઝડપમાં મદદ કરી શકે છે પરંતુ તેને આના કરતા ઘરેલુ ક્રિકેટ પર વધુ વિશ્વાસ હતો. જો અર્જુન તેંડુલકર પોતાના પર સખત મહેનત કરે તો આવનારા 2-3 વર્ષમાં તે સારો ખેલાડી બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *