શું યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને પત્ની ધનશ્રી લેશે તલાખ? જાણો આ હકીકત

શું યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને પત્ની ધનશ્રી લેશે તલાખ? જાણો આ હકીકત

IPL 2023: IPLમાં ધમાલ મચાવનાર લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને તેની પત્ની વચ્ચેના સંબંધો કદાચ સારા નથી. આવું અમે નહીં પરંતુ કેટલાક યુઝર્સ સોશિયલ મીડિયા પર કહી રહ્યા છે. આ દરમિયાન ધનશ્રીએ તેની ઈન્સ્ટા સ્ટોરીથી હંગામો મચાવ્યો હતો. વહેતા આંસુ, વેદનાની ઊંડાઈ જેવા શબ્દોનો ઉલ્લેખ કર્યો છે. યુઝવેન્દ્ર-ધનશ્રી સંબંધ: ભારતીય સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ હાલમાં ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL-2023)ની 16મી સીઝનમાં રમી રહ્યો છે. તે રાજસ્થાન રોયલ્સનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. આ દરમિયાન તેમની પત્ની ધનશ્રી વર્માએ એક સ્ટેટસ પોસ્ટ કર્યું જેણે સોશિયલ મીડિયા પર હંગામો મચાવ્યો.

ધનશ્રીની ઇન્સ્ટા સ્ટોરીએ હંગામો મચાવ્યો હતો
સ્ટાર લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલની પત્ની ધનશ્રીએ ગુરુવારે ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી શેર કરી હતી. તેણે કાળી પૃષ્ઠભૂમિ સાથે લખ્યું, ‘આપણી આંખોમાંથી વહેતા આંસુમાં દુઃખની ઊંડાઈ ન શોધો, સાહેબ, આપણે ઘણી વાર ખુશીમાં પણ ચાર આંસુ વહાવીએ છીએ.’ પછી શું હતું, તમામ પ્રકારની અટકળો શરૂ થઈ ગઈ. કેટલાક લોકોએ તો એવું પણ કહ્યું છે કે ચહલ અને ધનશ્રીના સંબંધોમાં તિરાડ આવી ગઈ છે.

ધનશ્રીનો વાયરલ થયો
હાલમાં જ ધનશ્રી વર્માનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો. વીડિયોમાં ધનશ્રી મુંબઈમાં પાર્ટી કરતી જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન તે પોતાના નવા લુકમાં ખૂબ જ હોટ લાગી રહી હતી. આ પહેલા તે શ્રેયસ અય્યર સાથે પાર્ટી કરતી જોવા મળી હતી.

ચહલ આઈપીએલમાં ધમાલ મચાવી રહ્યો છે
ચહલે વર્તમાન સિઝનમાં 6 મેચ રમી છે. જેમાં તેણે કુલ 11 વિકેટ ઝડપી છે. જોકે તેનો ઈકોનોમી રેટ ઊંચો રહ્યો છે. આ દરમિયાન તેણે 8.25ના ઈકોનોમી રેટથી રન બનાવ્યા છે. ગત સિઝનમાં ચહલે 17 મેચમાં 27 વિકેટ લીધી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *