પાકિસ્તાનના આ બેટ્સમેન ખેલાડીને IPLમાં RCB ટીમમાં જોડાવું છે, જુઓ આ ચોકવાનાર વિડીયો

પાકિસ્તાનના આ બેટ્સમેન ખેલાડીને IPLમાં RCB ટીમમાં જોડાવું છે, જુઓ આ ચોકવાનાર વિડીયો

IPL 2023: ભારતમાં રમાતી ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL) વિશ્વની સૌથી ધનિક ક્રિકેટ લીગ છે. આ લીગમાં દુનિયાભરના ક્રિકેટરો રમવા આવે છે. ઘણા યુવા ક્રિકેટરો આ લીગમાં સારૂ પ્રદર્શન કરે છે અને પોતાની સ્થાનિક અને રાષ્ટ્રીય ટીમોમાં જગ્યા બનાવે છે. જોકે, પાકિસ્તાનના ક્રિકેટરો આ લીગમાં ભાગ લેતા નથી. IPLમાં પાકિસ્તાની ક્રિકેટરઃ ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની 16મી સિઝન ચાલુ છે. ટૂર્નામેન્ટમાં અત્યાર સુધી 14 મેચ રમાઈ છે. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમ આ સિઝનમાં 2 મેચ રમી છે, જેમાં 1 મેચ જીતી છે અને 1 મેચ હારી છે. ટીમ અત્યારે પોઈન્ટ ટેબલમાં સાતમા સ્થાને છે. RCBની આગામી મેચ સોમવારે 10 એપ્રિલે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામે થશે. આ મેચ પહેલા સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં એક પાકિસ્તાની ક્રિકેટરે IPLમાં RCB તરફથી રમવાની વાત કરી છે. આવું થશે કે નહીં તે અંગે અમે તમને સત્ય જણાવીએ છીએ.

શું આ પાકિસ્તાની ક્રિકેટર RCBમાં જોડાશે?
પાકિસ્તાનના યુવા ક્રિકેટર સેમ અયુબનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં તેણે RCB તરફથી IPLમાં રમવાની વાત કરી છે. હકીકતમાં, જ્યારે આ ક્રિકેટરને નાદિર અલીના પોડકાસ્ટમાં પૂછવામાં આવ્યું કે તમે IPLમાં કઈ ટીમમાં રમવાનું પસંદ કરશો તો તેણે કહ્યું કે હું RCB તરફથી રમવા માંગુ છું. તેનો વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

કોહલીની તરફેણમાં આ વાત કહી
પાકિસ્તાનના 20 વર્ષીય ક્રિકેટર સેમ અયુબે પણ ભારતીય ટીમ અને RCBના સ્ટાર ક્રિકેટર વિરાટ કોહલીના વખાણ કર્યા છે. તેણે કહ્યું કે દરેકમાં આવડત હોય છે પરંતુ વિરાટ કોહલીની એથિક્સ તેને અલગ બનાવે છે. જણાવી દઈએ કે સેમે પાકિસ્તાન માટે અત્યાર સુધી 3 ટી20 મેચ રમી છે, જેમાં તેના બેટમાંથી 66 રન નીકળ્યા છે.

આરસીબીનું પ્રદર્શન આ પ્રકારનું રહ્યું છે
રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર માટે આ IPL સિઝનની શરૂઆત ખૂબ જ શાનદાર રહી હતી. RCBએ પહેલી જ મેચમાં IPLની સૌથી સફળ ફ્રેન્ચાઈઝી મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને હરાવ્યું હતું. જોકે, આ પછી બીજી મેચમાં RCBને KKR સામે 81 રનના વિશાળ અંતરથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં, ટીમ લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામે સોમવારે યોજાનારી મેચમાં જીતના પાટા પર પરત ફરવા માંગશે.

જુઓ વિડીયો અહી :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *