કરોડો રૂપિયાના આ ખેલાડીએ પોતાની ટીમ પર પાણી ફેરવ્યું, IPLમાં ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું

કરોડો રૂપિયાના આ ખેલાડીએ પોતાની ટીમ પર પાણી ફેરવ્યું, IPLમાં ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું

IPL 2023: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 ના બે અઠવાડિયા પૂર્ણ થવામાં છે. આ બે સપ્તાહમાં રમાયેલી 14 મેચોમાં ચાહકોનું ભરપૂર મનોરંજન કરવામાં આવ્યું છે. ઘણા યુવા ખેલાડીઓએ પોતાના જબરદસ્ત પ્રદર્શનથી ટીમ અને પ્રશંસકોના દિલ લૂટી લીધા છે. આ દરમિયાન એવા ખેલાડીઓ પણ બન્યા છે જેમને ફ્રેન્ચાઈઝીઓએ કરોડોની બોલી લગાવીને ખરીદ્યા હતા, પરંતુ તેઓ ટીમ માટે નાક સાબિત થયા છે. IPL 2023: IPL 2023 ની હરાજીમાં, ફ્રેન્ચાઇઝીઓએ ઘણા પૈસા ખર્ચ્યા હતા, પરંતુ ઘણા એવા ખેલાડીઓ છે જેમનું પ્રદર્શન કેપ્ટન અને ટીમના માલિક બંનેને નિરાશ કરશે. આ ખેલાડીઓએ ક્રિકેટમાં તેમના કદ પ્રમાણે પ્રદર્શન કર્યું નથી. ચાલો આપણે એવા ત્રણ ખેલાડીઓ વિશે જણાવીએ જેમણે આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી રમાયેલી મેચોમાં ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું છે.

આ ખેલાડી CSK માટે ફ્લોપ રહ્યો હતો
મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીની કપ્તાનીવાળી ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સે આ વખતે ઈંગ્લેન્ડના ઓલરાઉન્ડર બેન સ્ટોક્સ પર ઘણા પૈસા ખર્ચ્યા હતા. ચેન્નાઈએ તેને 16.25 કરોડ રૂપિયાની મોટી રકમ ચૂકવીને ટીમમાં સામેલ કર્યો, પરંતુ ન તો તેણે બેટથી કંઈ અદ્ભુત બતાવ્યું કે ન તો તે બોલથી વધુ પ્રદર્શન કરી શક્યો. સ્ટોક્સે ગુજરાત ટાઇટન્સ સામે 7 અને લખનૌ સામે 8 રન બનાવ્યા હતા. સ્ટોક્સે લખનૌ સામે બોલિંગ કરતી વખતે એક ઓવરમાં 18 રન ખર્ચ્યા હતા. જોકે, ઈજાના કારણે તે મુંબઈ સામે રમાયેલી મેચમાં રમી શક્યો નહોતો.

આ ખેલાડી MI માટે નાનો બની ગયો!
IPLની સૌથી સફળ ટીમ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ આ વખતે ખૂબ જ ખરાબ સ્થિતિમાં છે. મુંબઈએ અત્યાર સુધી રમાયેલી તેની બંને મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. ટીમે IPL 2023ની હરાજીમાં ઓસ્ટ્રેલિયાના ઘાતક ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીન પર 17.50 કરોડ રૂપિયા ખર્ચ્યા હતા. અત્યાર સુધી આ ખેલાડીએ ટીમને નિરાશ કર્યા છે. અત્યાર સુધી રમાયેલી બંને મેચમાં આ ખેલાડીનું બેટ શાંત રહ્યું છે જ્યારે બે મેચમાં તેની પાસે માત્ર 1 વિકેટ છે.

આ SRH બેટ્સમેન નિરાશ
રવિવારે રમાયેલી મેચમાં, સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદે પંજાબ કિંગ્સને હરાવીને આ ટુર્નામેન્ટની પ્રથમ જીત નોંધાવી હતી. 13.25 કરોડમાં ખરીદાયેલા હેરી બ્રુકે અત્યાર સુધી રમાયેલી ત્રણ મેચમાં ટીમને નિરાશ કર્યા છે. આ ખેલાડીના બેટમાંથી અત્યાર સુધી કોઈ મોટી ઈનિંગ નીકળી નથી. રાજસ્થાન રોયલ્સ સામે 13, લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામે 3 જ્યારે બ્રુક પંજાબ સામે 13 રન બનાવીને આઉટ થયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *