ટીમ ઈન્ડિયામાં સૂર્યકુમારની જગ્યા આ ખેલાડી લેશે, તેને જોઈને લોકો ચોંકી જશે

ટીમ ઈન્ડિયામાં સૂર્યકુમારની જગ્યા આ ખેલાડી લેશે, તેને જોઈને લોકો ચોંકી જશે

IPL 2023: T20 ક્રિકેટનો નંબર 1 બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ તેના ખરાબ ફોર્મ સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે. તે જ સમયે, 32 વર્ષીય ખેલાડીએ તેની વિસ્ફોટક બેટિંગથી તેના માટે ટેન્શન વધારી દીધું છે. IPL 2023 સૂર્યકુમાર યાદવ: અત્યાર સુધી ભારતીય ખેલાડીઓ ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL 2023) પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. IPLની આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી 14 મેચ રમાઈ છે, જેમાં ઘણા યુવા ખેલાડીઓએ પોતાની છાપ છોડી છે. તે જ સમયે, T20 ક્રિકેટના નંબર 1 બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ હજી પણ તેના ખરાબ ફોર્મ સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે. આ બધાની વચ્ચે 32 વર્ષના એક ખેલાડીએ પોતાની વિસ્ફોટક બેટિંગથી બધાનું ધ્યાન પોતાની તરફ ખેંચ્યું છે. આ ખેલાડી આવનારા સમયમાં સૂર્યકુમાર યાદવ માટે T20માં ખતરો સાબિત થઈ શકે છે.

આ ખેલાડી સૂર્યકુમારનું પાન કાપશે
IPL 2023માં સૂર્યકુમાર યાદવ રન બનાવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે, જ્યારે 32 વર્ષીય રાહુલ ત્રિપાઠી આ સિઝનમાં પોતાનું તોફાની વલણ બતાવી રહ્યો છે. રાહુલ ત્રિપાઠીએ અત્યાર સુધી ટીમ ઈન્ડિયા માટે માત્ર 5 મેચ રમી છે, પરંતુ આ સિઝનમાં ટીમ ઈન્ડિયામાં તેનું સ્થાન નિશ્ચિત કરી શકે છે. પંજાબ સામે રમાયેલી મેચમાં રાહુલ ત્રિપાઠીના બેટથી હારમાં વિસ્ફોટક ઇનિંગ જોવા મળી છે.

પંજાબના બોલરોનો વર્ગ
રાહુલ ત્રિપાઠી ટોપ ઓર્ડર બેટ્સમેન છે, આવી સ્થિતિમાં તેના શાનદાર પ્રદર્શન પર સૂર્યકુમારનો પડછાયો પડી શકે છે. હૈદરાબાદે લીગની 14મી મેચમાં ધવનના સુકાની પંજાબ કિંગ્સને 8 વિકેટથી હરાવ્યું હતું. રાહુલ ત્રિપાઠીએ આ મેચમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. નંબર-3 પર બેટિંગ કરવા ઉતરેલ રાહુલ ત્રિપાઠી અંત સુધી સ્થિર રહ્યો અને તેણે 48 બોલમાં 74 રનની અણનમ ઇનિંગ રમી. આ દરમિયાન તેણે 10 ફોર અને 3 સિક્સર ફટકારી હતી. આવી સ્થિતિમાં આઈપીએલની આ સિઝન રાહુલ ત્રિપાઠીના કરિયર માટે ઘણી મહત્વની સાબિત થઈ શકે છે.

રાહુલની કારકિર્દી એવી છે
રાહુલ ત્રિપાઠીએ આઈપીએલ અને ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટમાં સારો દેખાવ કર્યો છે. તેણે IPL 2022માં પણ 14 મેચ રમીને 414 રન બનાવ્યા હતા. તે જ સમયે, તેણે 53 ફર્સ્ટ ક્લાસ મેચો અને લિસ્ટ Aમાં 53 મેચો પણ રમી છે. રાહુલ ત્રિપાઠીએ ફર્સ્ટ ક્લાસ ક્રિકેટમાં 2796 રન બનાવ્યા છે અને 13 વિકેટ લીધી છે. તે જ સમયે, લિસ્ટ Aમાં, તેણે 1782 રન બનાવ્યા છે અને 6 વિકેટ લીધી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *