ટીમ ઈન્ડિયામાંથી અચાનક આ ખેલાડી બહાર થયો, હવે IPLમાં પાછો આવશે

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી અચાનક આ ખેલાડી બહાર થયો, હવે IPLમાં પાછો આવશે

IPL 2023: ટીમ ઈન્ડિયાની બહાર ચાલી રહેલા એક ખેલાડીએ ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL 2023)માં અત્યાર સુધી ખૂબ જ સારું પ્રદર્શન કર્યું છે. આ ખેલાડીએ ગયા વર્ષે આઈપીએલના આધારે ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા બનાવી હતી. ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ 2023)માં ટીમ ઈન્ડિયાની બહાર ચાલી રહેલા ખેલાડીનું પ્રદર્શન અત્યાર સુધી શાનદાર રહ્યું છે. આ ખેલાડીએ ગયા વર્ષે આઈપીએલના આધારે ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા બનાવી હતી. પરંતુ હાલના સમયમાં આ ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા બનાવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે. IPL 2023માં લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ વતી રમતા આ ખેલાડીએ અત્યાર સુધી ખૂબ જ સારી રમત બતાવી છે.

ટીમ ઈન્ડિયાની બહાર ચાલી રહેલા ખેલાડીનું વિસ્ફોટક પ્રદર્શન
22 વર્ષીય યુવા સ્પિનર ​​રવિ બિશ્નોઈ છેલ્લા ઘણા સમયથી ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા બનાવી શક્યો નથી. IPL 2023માં રવિ બિશ્નોઈએ પોતાની બોલિંગથી બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે. રવિ બિશ્નોઈએ પણ સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ સામે રમાયેલી મેચમાં ખૂબ જ આર્થિક રીતે બોલિંગ કરી હતી. આ મેચમાં તેણે 4 ઓવરમાં માત્ર 16 રન આપ્યા અને 1 વિકેટ પણ પોતાના નામે કરી. આ સાથે જ તેણે આ સિઝનમાં કુલ 6 વિકેટ ઝડપી છે.

એશિયા કપ 2022માં સ્થાન મેળવ્યું
રવિ બિશ્નોઈએ ટીમ ઈન્ડિયા માટે પોતાની પ્રથમ અને છેલ્લી ODI 6 ઓક્ટોબરે દક્ષિણ આફ્રિકા સામે રમી હતી. તે જ સમયે, રવિ બિશ્નોઈ એશિયા કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બન્યો. આ ટૂર્નામેન્ટમાં તેણે શાનદાર બોલિંગ પણ કરી હતી, પરંતુ આ ટૂર્નામેન્ટ બાદ તેને ભારતની T20 ટીમમાંથી બહારનો રસ્તો દેખાડવામાં આવ્યો હતો, ત્યારથી તે ટીમમાં જગ્યા બનાવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે. રવિ બિશ્નોઈએ ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધી 10 T20 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 7.09ની ઈકોનોમી સાથે 16 વિકેટ ઝડપી છે. રવિ બિશ્નોઈએ તેની છેલ્લી ટી20 મેચ પાકિસ્તાન સામે રમી હતી. આ મેચમાં તેણે 4 ઓવરમાં 26 રન આપીને 1 વિકેટ પોતાના નામે કરી હતી.

અનુભવી સ્પિનર ​​અમિત મિશ્રાએ વખાણ કર્યા
અમિત મિશ્રાએ સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ સામે રમાયેલી મેચ બાદ કહ્યું હતું કે ટીમની સફળતામાં રવિ બિશ્નોઈ સાથેનો તેમનો તાલમેલ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ હતો. તેણે કહ્યું, ‘રવિ અને હું અલગ-અલગ પ્રકારના બોલર છીએ. તે ખૂબ જ સારી બોલિંગ કરી રહ્યો છે અને અમારી વચ્ચે સારો તાલમેલ છે. તે હંમેશા મારી સલાહ લે છે અને ઝડપથી શીખે છે. હું પણ તેને માર્ગદર્શન આપતો રહું છું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *