વિરાટ કોહલી સાથે આ તસવીરમાં કોણ છે જણાવો, તેનું નામ જાણીને દંગ થઈ જશો

વિરાટ કોહલી સાથે આ તસવીરમાં કોણ છે જણાવો, તેનું નામ જાણીને દંગ થઈ જશો

ટીમ ઈન્ડિયાઃ આજે ભારતીય ક્રિકેટનો સૌથી લોકપ્રિય ચહેરો જો કોઈ છે તો તે છે વિરાટ કોહલી. આ દિવસોમાં વિરાટની અન્ય ક્રિકેટર સાથેની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે, પરંતુ લોકો તેને ઓળખી શકતા નથી. તમે ઓળખી શકો છો તો ચિત્ર જુઓ. Virat Kohli Viral Photo: વિરાટ કોહલી ભારતીય ક્રિકેટનો એવો ખેલાડી છે, જેણે પોતાની રમતના આધારે દુનિયાને ગૌરવ અપાવ્યું છે. વિશ્વભરના ક્રિકેટ ચાહકો વિરાટ કોહલીને તેની બેટિંગ માટે પસંદ કરે છે. હાલમાં જ તેની એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે. ખાસ વાત એ છે કે આ તસવીર તેના બાળપણની છે. આ તસવીરમાં લોકો તેને સરળતાથી ઓળખી રહ્યા છે પરંતુ તેની સાથે રહેલા ખેલાડીને લોકો ઓળખી શકતા નથી.

આ ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યો છે
વિરાટ કોહલીનો એક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર બધાનું ધ્યાન ખેંચી રહ્યો છે. આ ફોટામાં વિરાટ અને તેનો સાથી ખેલાડી બસમાં બેઠેલા જોવા મળે છે. આ ફોટો અંડર-19 વર્લ્ડ કપ દરમિયાન લેવામાં આવ્યો હતો. આમાં વિરાટને દરેક સરળતાથી ઓળખી રહ્યા છે, પરંતુ લોકો તેના સાથી ખેલાડીના અલગ-અલગ નામ જણાવી રહ્યા છે. લોકો આ તસવીરને જોરદાર શેર પણ કરી રહ્યા છે. કેટલીક ટિપ્પણીઓ વાંચો.

વિરાટ કોહલી IPLમાં રમી રહ્યો છે
આ સમયે વિરાટ કોહલી IPL 2023માં રમી રહ્યો છે. તે આ સિઝનમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર તરફથી રમી રહ્યો છે. ટીમની પ્રથમ મેચમાં તેણે શાનદાર બેટિંગ કરી હતી. કોહલીએ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામે રમાયેલી મેચમાં 49 બોલમાં અણનમ 82 રનની ઇનિંગ રમીને ટીમને જીત અપાવી હતી. આ સિવાય કેપ્ટન ફાફ ડુ પ્લેસિસે પણ 43 બોલમાં 73 રનની અડધી સદીની ઇનિંગ રમી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *