ટીમ ઈન્ડિયા પછી આ ખેલાડી પણ IPLમાંથી બહાર થશે, પોતાની આ ભૂલની કારણ થયું આવું

ટીમ ઈન્ડિયા પછી આ ખેલાડી પણ IPLમાંથી બહાર થશે, પોતાની આ ભૂલની કારણ થયું આવું

LSG vs SRH: IPL 2023માં ટીમ ઈન્ડિયાના ખેલાડીનું ખરાબ પ્રદર્શન ચાલુ છે. આ ખેલાડીને સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદે 8.25 કરોડ ખર્ચીને સિઝન 16 માટે પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો હતો. લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ VS સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ: IPL 2023 ની 10મી મેચ લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ અને સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ વચ્ચે રમાઈ હતી. આ મેચમાં સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદને 5 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ સિઝનમાં હૈદરાબાદની આ સતત બીજી હાર છે. આ મેચમાં ટીમનો એક ખેલાડી સંપૂર્ણ ફ્લોપ રહ્યો હતો. ખરાબ રમતના કારણે આ ખેલાડી ઘણા વર્ષોથી ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બની શક્યો નથી. તે જ સમયે, હવે આ ખેલાડીની IPL કારકિર્દી પણ જોખમમાં છે.

શું ટીમ ઈન્ડિયા પછી આ ખેલાડી IPLમાંથી બહાર થઈ જશે?
સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદની ટીમે આ સિઝનની શરૂઆતની બે મેચમાં ઓપનર તરીકે મયંક અગ્રવાલને ટીમમાં સામેલ કર્યો છે. તેણે ઘણા પ્રસંગોએ ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઇનિંગ્સની શરૂઆત પણ કરી છે. પરંતુ મયંક અગ્રવાલ આ તકનો ફાયદો ઉઠાવવામાં નિષ્ફળ રહ્યો છે. તે સતત બીજી મેચમાં ફ્લોપ રહ્યો છે. હૈદરાબાદે સિઝનની પ્રથમ મેચ રાજસ્થાન સામે રમી હતી. આ મેચમાં મયંક 23 બોલમાં 27 રન બનાવીને આઉટ થયો હતો. તે જ સમયે, તે લખનૌ સામે 7 બોલમાં માત્ર 8 રન બનાવી શક્યો હતો. તેનું ખરાબ પ્રદર્શન તેને આગામી મેચમાં ટીમમાંથી બહાર કરી શકે છે.

વાર્ષિક કરાર યાદી બહાર
બીસીસીઆઈએ તાજેતરમાં વાર્ષિક કરારની યાદી જાહેર કરી હતી. મયંક અગ્રવાલ આ યાદીમાં પોતાનું સ્થાન બનાવવામાં સફળ રહ્યો ન હતો. મયંકે ગયા વર્ષની શરૂઆતમાં શ્રીલંકા સામે ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું, ત્યારથી પસંદગીકારોએ તેને બહારનો રસ્તો બતાવ્યો હતો. ભારતીય ટીમમાંથી બહાર થતાં જ મયંક અગ્રવાલની કારકિર્દી શંકાના દાયરામાં જોવા મળી રહી છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનું અત્યાર સુધીનું પ્રદર્શન
મયંકે ભારત માટે અત્યાર સુધીમાં કુલ 21 ટેસ્ટ અને 5 વનડે રમી છે. આ ટેસ્ટ મેચોમાં તેણે 41.33ની એવરેજથી 1488 રન બનાવ્યા છે. તેણે અત્યાર સુધીમાં 5 અડધી સદી અને 4 સદી ફટકારી છે.તેની સાથે જ તેણે ODIમાં 17.2ની એવરેજથી માત્ર 86 રન જ બનાવ્યા છે.

IPL 2023 ની હરાજી સમૃદ્ધ બની
IPL 2023 માટે, સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદે મયંક અગ્રવાલ પર સૌથી મોટી બોલી લગાવી અને 8.25 કરોડ ખર્ચીને તેને પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો. ગત સિઝનમાં તે પંજાબ કિંગ્સનો ભાગ હતો, પરંતુ ખરાબ રમતના કારણે તેને ટીમમાંથી બહારનો રસ્તો દેખાડવામાં આવ્યો હતો. સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ માટે પણ તે હજુ સુધી કંઈ ખાસ કરી શક્યો નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *