13.25 કરોડનો આ ખેલાડી SRH ટીમનો ગુનેગાર બન્યો, ટીમની હાર પછી……

13.25 કરોડનો આ ખેલાડી SRH ટીમનો ગુનેગાર બન્યો, ટીમની હાર પછી……

LSG vs SRH IPL 2023: IPL 2023 માં, સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદને સતત બીજી મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં 13.25 કરોડની કિંમતનો ખેલાડી ટીમની હારનો ગુનેગાર બન્યો હતો. LSG vs SRH મેચ IPL 2023: IPL 2023 માં સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદની શરૂઆત ખૂબ જ ખરાબ રહી છે. ટીમને આ સિઝનની પોતાની બીજી મેચમાં પણ હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદે આ વખતે આઈપીએલમાં નવી ટીમ સાથે એન્ટ્રી કરી હતી, કેપ્ટનશીપમાં પણ ફેરફાર કર્યો હતો, પરંતુ પરિણામ પણ તેમની વિરુદ્ધ જતું જોવા મળી રહ્યું છે. હૈદરાબાદે સિઝનની તેની બીજી મેચ લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામે રમી હતી. આ મેચમાં 13.25 કરોડની કિંમતનો ખેલાડી ટીમની હારનો ગુનેગાર બન્યો હતો.

SRHની હારનો સૌથી મોટો ગુનેગાર
સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદને લખનઉ સુપર જાયન્ટ્સ સામે રમાયેલી મેચમાં પાંચ વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં હૈદરાબાદની ટીમની બેટિંગ સંપૂર્ણપણે ફ્લોપ રહી હતી. આ વખતે બેટિંગને મજબૂત કરવા માટે ટીમે 13.25 કરોડ રૂપિયા ખર્ચ્યા હતા અને એક ખેલાડીને પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો હતો. પરંતુ આ ખેલાડીઓ અત્યાર સુધી તેમના નામ પર રહેવામાં નિષ્ફળ રહ્યા છે. આ ખેલાડી બીજું કોઈ નહીં પણ જમણા હાથના બેટ્સમેન હેરી બ્રુક છે.

IPL 2023માં ફ્લોપ પ્રદર્શન ચાલુ છે
સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદે મિની ઓક્શનમાં ડેશિંગ બેટ્સમેન હેરી બ્રુકને પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો હતો. ઇંગ્લેન્ડના આ 23 વર્ષીય બેટ્સમેનને સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદે 13 કરોડ 25 લાખ રૂપિયામાં ખરીદ્યો છે. પરંતુ હેરી બ્રુક હજુ સુધી આઈપીએલની આ સિઝનમાં પોતાની છાપ છોડી શક્યો નથી. હેરી બ્રુકે સિઝનની પ્રથમ મેચમાં રાજસ્થાન સામે 21 બોલમાં માત્ર 17 રન બનાવ્યા હતા. તે જ સમયે, લખનૌ સુપરજાયન્ટ્સ સામે તે 4 બોલમાં માત્ર 3 રન બનાવી શક્યો હતો.

અત્યાર સુધીની કારકિર્દી
ડાબોડી બેટ્સમેન હેરી બ્રુક અત્યાર સુધીમાં 6 ટેસ્ટ, 3 વનડે અને 20 T20 ઈન્ટરનેશનલ રમી ચૂક્યો છે. તેના નામે ટેસ્ટમાં 4 સદી અને 1 અડધી સદીની મદદથી 809 રન છે. હાલમાં ટેસ્ટ ફોર્મેટમાં જ તેની સરેરાશ 80.9 છે. તે જ સમયે, બ્રુકે અડધી સદીની મદદથી T20 આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં કુલ 372 રન બનાવ્યા છે. આ સાથે જ તેણે વનડેમાં 86 રન બનાવ્યા છે. તેણે તેની એકંદર T20 કારકિર્દીમાં 99 મેચમાં 2432 રન બનાવ્યા છે. ફર્સ્ટ ક્લાસ ક્રિકેટમાં 3547 રન બનાવવા ઉપરાંત તેણે 8 વિકેટ પણ લીધી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *