આ 40 વર્ષીય ખેલાડીએ IPLમાં પોતાની તાકાતથી લોકોનું દિલ જીત્યું, અને કર્યું આવું…………..

આ 40 વર્ષીય ખેલાડીએ IPLમાં પોતાની તાકાતથી લોકોનું દિલ જીત્યું, અને કર્યું આવું…………..

LSG vs SRH મેચ IPL 2023: લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ અને સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ વચ્ચે રમાયેલી મેચ દરમિયાન, 40 વર્ષીય ખેલાડીએ બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું. આ ખેલાડીએ પોતાની બોલિંગની સાથે સાથે ફિલ્ડિંગથી પણ ચાહકોના દિલ જીતી લીધા હતા. લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ VS સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ: IPL 2023 (IPL 2023) માં 40 વર્ષીય ખેલાડીએ બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે. લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ અને સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ વચ્ચે રમાયેલી મેચ દરમિયાન આ ખેલાડીએ પોતાની ચપળતાથી શો ચોરી લીધો હતો. IPL 2022માં આ ખેલાડીને કોઈ ટીમે ખરીદ્યો ન હતો, પરંતુ આ વખતે લખનૌ સુપરજાયન્ટ્સે આ ખેલાડી પર સટ્ટો રમ્યો હતો, જે હવે સાચો પણ સાબિત થઈ રહ્યો છે.

આ 40 વર્ષીય ખેલાડીએ બળવો સર્જ્યો હતો
સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ સામે રમાયેલી મેચમાં લખનૌના કેપ્ટન કેએલ રાહુલે 40 વર્ષીય અમિત મિશ્રાને પ્લેઇંગ 11માં સામેલ કર્યો હતો. અમિત મિશ્રાએ આ મેચમાં બોલિંગની સાથે સાથે ફિલ્ડિંગથી પણ ચાહકોના દિલ જીતી લીધા હતા. આ મેચમાં અમિત મિશ્રાએ 4 ઓવરમાં 23 રન આપીને 2 વિકેટ લીધી હતી. તેણે વોશિંગ્ટન સુંદરને 16 અને આદિલ રશીદને 4 રન પર પેવેલિયન મોકલ્યો હતો.

અમિત મિશ્રાનો અદ્ભુત કેચ
સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદની ઇનિંગ્સની 18મી ઓવરમાં અમિત મિશ્રાએ આશ્ચર્યજનક કેચ પકડ્યો હતો. આ ઓવરમાં યશ ઠાકુર બોલિંગ કરી રહ્યો હતો. સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદના રાહુલ ત્રિપાઠીએ તેના બોલને અપર કટ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ તેને બોલની ઝડપનો ખ્યાલ ન આવ્યો અને થર્ડ મેન પર ઊભેલા અમિત મિશ્રા તેની ડાબી તરફ દોડ્યા અને કેચ પકડવા માટે એક શાનદાર ડાઇવ લીધો. અમિત મિશ્રાના આ કેચનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

આઈપીએલના સૌથી સફળ બોલરોમાંથી એક
અમિત મિશ્રા IPLમાં સૌથી વધુ વિકેટ લેનારા બોલર છે. અમિત મિશ્રા છેલ્લે 2021માં IPL રમ્યા હતા. તે પછી તે દિલ્હી કેપિટલ્સનો ભાગ હતો. અમિત મિશ્રાએ તેની IPL કરિયરમાં 155 મેચ રમી હતી. જેમાં તેણે 23.83ની બોલિંગ એવરેજથી 168 વિકેટ લીધી છે. આટલું જ નહીં, તેણે IPLમાં 3 વખત હેટ્રિક પણ લીધી છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 10 T20, 36 ODI અને 22 ટેસ્ટ મેચ પણ રમી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *