IPLમાં આ 26 વર્ષીય ખેલાડીનું અચાનક નસીબ ખૂલ્યું,  ટીમમાં તે જોવા મળશે

IPLમાં આ 26 વર્ષીય ખેલાડીનું અચાનક નસીબ ખૂલ્યું, ટીમમાં તે જોવા મળશે

IPL 2023: IPL 2023માં ખેલાડીઓના ઈજાગ્રસ્ત થવાના સમાચાર સતત સામે આવી રહ્યા છે. ઘણા ખેલાડીઓ આ સિઝનમાંથી બહાર થઈ ગયા બાદ રિપ્લેસમેન્ટની પણ જાહેરાત કરવામાં આવી રહી છે. આ દરમિયાન IPLમાં અજાણ્યા ખેલાડીનું કિસ્મત ખુલી ગયું છે. એક ટીમે આ ખેલાડીને રિપ્લેસમેન્ટ તરીકે ટીમમાં સામેલ કર્યો છે. રજત પાટીદાર રિપ્લેસમેન્ટની જાહેરાત: IPL 2023માં ગુરુવારે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરને 81 રનથી હરાવીને ટુર્નામેન્ટમાં જીતનું ખાતું ખોલ્યું. આ મેચમાં આરસીબીની બોલિંગ અને બેટ્સમેન બંને ખરાબ રહ્યા હતા. દરમિયાન, RCBએ રજત પાટીદારના સ્થાનની જાહેરાત કરી છે, જેણે ગત IPL સિઝનમાં ટીમ માટે સદી ફટકારી હતી. તેના સ્થાને 26 વર્ષીય ક્રિકેટરને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો છે.

આ ખેલાડીનું નસીબ ખુલ્લું છે
રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે રજત પાટીદારના સ્થાને કર્ણાટકના 26 વર્ષીય ફાસ્ટ બોલર વિજયકુમાર વૈશાકને પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો છે. જણાવી દઈએ કે રજત પાટીદાર ઈજામાંથી સાજા ન થવાને કારણે આઈપીએલની આખી સિઝનમાંથી બહાર છે. દરમિયાન, વિજયકુમાર વૈશાખનું ભાવિ જાહેર થયું છે. આરસીબીની ટીમે તેને 20 લાખ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો. આ ખેલાડીએ અત્યાર સુધી કર્ણાટક માટે ઘરેલુ ક્રિકેટમાં 14 T20 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે કુલ 22 વિકેટ લીધી છે.

રજત પાટીદાર IPLમાંથી બહાર
2021 IPLમાં ડેબ્યૂ કરનાર ડેશિંગ બેટ્સમેન રજત પાટીદાર આ વખતે ઈજાના કારણે ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023માંથી બહાર થઈ ગયો છે. રજત પાટીદારે IPL 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેણે પોતાની ક્લાસિક બેટિંગથી બધાના દિલ જીતી લીધા. IPL 2022 તેણે આઠ મેચોમાં 55.50ની સરેરાશથી એક સદી અને બે અર્ધસદી સાથે 333 રન બનાવ્યા. IPLમાં તેનો સર્વોચ્ચ સ્કોર 112 રન છે. રજત પાટીદારને પગની ઘૂંટીમાં ઈજા થઈ છે, જેના કારણે તે આ સિઝનમાંથી બહાર છે.

આ ખેલાડીઓ પહેલાથી જ બહાર થઈ ગયા છે
IPL 2023 RCB ખેલાડીઓ માટે ઈજાઓના મામલે સારું રહ્યું નથી. ઘણા ખેલાડીઓ ઈજાના કારણે સતત બહાર થઈ રહ્યા છે. ઈંગ્લેન્ડનો જેક્સ ઈજાના કારણે આખી સિઝન રમી શકશે નહીં. આ સિવાય IPL 2022માં સદી ફટકારનાર રજત પાટીદાર પણ આખી સિઝન માટે બહાર થઈ ગયો છે. ટીમનો ફાસ્ટ બોલર જોશ હેઝલવુડ પણ ઈજાથી ઝઝૂમી રહ્યો છે. જો કે, અહેવાલો અનુસાર, તે IPL સિઝનના અડધા સમય પછી ટીમ સાથે જોડાઈ શકે છે. હવે રીસ ટોપલી પણ બહાર કરાયેલા ખેલાડીઓની યાદીમાં સામેલ થઈ ગયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *