પંજાબ કિંગ્સ સાથે આ ‘સિક્સર કિંગ’ ખેલાડી જોડાશે, નામથી જ સામેવાળી ટીમ ડરી જશે

પંજાબ કિંગ્સ સાથે આ ‘સિક્સર કિંગ’ ખેલાડી જોડાશે, નામથી જ સામેવાળી ટીમ ડરી જશે

IPL 2023: પંજાબ કિંગ્સની ટીમે IPL 2023માં શાનદાર શરૂઆત કરી છે. શિખર ધવનની કેપ્ટન્સીમાં પંજાબની ટીમે ટૂર્નામેન્ટમાં રમાયેલી પોતાની બંને મેચ જીતી છે. ટીમની બેટિંગ અને બોલિંગ બંને શાનદાર રહી છે. Liam Livingstone PBKS માં જોડાવા માટે તૈયાર છે: IPL 2023 માં, પંજાબ કિંગ્સે ધમાકેદાર શરૂઆત કરી છે. ટીમે તેની પ્રથમ મેચમાં કેકેઆરને હરાવ્યું હતું અને બીજી મેચમાં રાજસ્થાન રોયલ્સને 5 રનથી હરાવ્યું હતું. આ દરમિયાન એક ખૂબ જ ખતરનાક બેટ્સમેન ટીમ સાથે જોડાવા જઈ રહ્યો છે. આ બેટ્સમેનના નામથી બોલરોના પોપટ ઉડી જાય છે. આવી સ્થિતિમાં પંજાબ કિંગ્સની ટીમ આ બેટ્સમેનના ઉમેરા સાથે વધુ મજબૂત બનશે.

આ ઘાતક બેટ્સમેન જોડાયો
ઈંગ્લેન્ડના બેટ્સમેન લિયામ લિવિંગસ્ટોનને ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ)માં રમવા માટે આ સપ્તાહ સુધીમાં ઈંગ્લેન્ડ એન્ડ વેલ્સ ક્રિકેટ બોર્ડ (ECB) તરફથી ફિટનેસ ક્લિયરન્સ મળશે, ત્યારબાદ તે 10 એપ્રિલે તેની ટીમ પંજાબ કિંગ્સ સાથે જોડાશે. જણાવી દઈએ કે લિવિંગસ્ટોન ચાર મહિના પહેલા પાકિસ્તાનમાં ટેસ્ટ ડેબ્યૂ દરમિયાન ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો. તેના ઘૂંટણમાં ઈજા થઈ હતી, જેના કારણે તે પછી ક્રિકેટ રમી શક્યો ન હતો. આ દરમિયાન તેની ગયા વર્ષની પગની ઘૂંટીની ઈજા પણ સામે આવી હતી.

પંજાબની આગામી મેચ 9મી એપ્રિલે
પંજાબ કિંગ્સે તેની આગામી મેચ 9મી એપ્રિલે સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ સામે રમવાની છે અને તે નિશ્ચિત છે કે લિવિંગસ્ટોન આ મેચમાં ટીમનો ભાગ નહીં હોય. જો કે, તે 13 એપ્રિલે ટીમની ચોથી મેચ માટે મેદાન પર રમતા જોવા મળી શકે છે. દરમિયાન, લિવિંગસ્ટોને પોતે ગુરુવારે કહ્યું હતું કે તે સંપૂર્ણ રીતે ફિટ થવાની ખૂબ નજીક છે. કૃપા કરીને જણાવી દઈએ કે લિવિંગસ્ટોને ગત IPL સિઝનમાં 182.08ના સ્ટ્રાઈક રેટથી 437 રન બનાવ્યા હતા.

લિવિંગસ્ટોનનું નિવેદન
લિવિંગસ્ટોને લેન્સટીવીને જણાવ્યું કે હું હવે સંપૂર્ણ રીતે ફિટ થવાની અણી પર છું. છેલ્લા બે મહિના મારા માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ રહ્યા પરંતુ આખરે હવે હું નાના બાળકની જેમ ક્રિકેટ રમવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છું. તેણે વધુમાં કહ્યું કે આશા છે કે આગામી બે દિવસમાં મને ભારત જવાની મંજૂરી મળી જશે. હું રમવા માટે આતુર છું અને આશા રાખું છું કે આગામી 48 કલાકમાં આખરે મંજૂરી મળી જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *