આ નિવૃત્ત થયેલા ખેલાડીને RCB પોતાની ટીમમાં લેશે, તે ખેલાડીએ જન્મદિવસે ધર્મ બદલ્યો હતો

આ નિવૃત્ત થયેલા ખેલાડીને RCB પોતાની ટીમમાં લેશે, તે ખેલાડીએ જન્મદિવસે ધર્મ બદલ્યો હતો

RCB સ્ક્વોડ: રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર, ફાફ ડુપ્લેસીની કપ્તાનીમાં IPL-2023માં ખતરનાક સટ્ટો રમ્યો છે. એક વખત પણ ખિતાબ જીતવામાં નિષ્ફળ રહેલી આ ટીમે પોતાની ટીમમાં એવા ખેલાડીનો સમાવેશ કર્યો છે જેણે અગાઉ નિવૃત્તિ જાહેર કરી દીધી હતી. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર સ્ક્વોડ, IPL 2023: પોતાના પ્રથમ ટાઇટલની શોધમાં, રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમે IPL-2023માં ખતરનાક દાવ લગાવ્યો છે. ટીમે તેની ટીમમાં એક એવા ખેલાડીનો સમાવેશ કર્યો છે જેણે અગાઉ નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી હતી, જો કે બાદમાં તે દિગ્ગજ બોલરે નિવૃત્તિ તોડીને મેદાનમાં પાછો ફર્યો હતો.

આ ભયાવહ પેસરનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો હતો
લિમિટેડ ઓવરના નિષ્ણાત ડાબોડી ફાસ્ટ બોલર વેન પાર્નેલ હવે આરસીબી ટીમની જર્સીમાં જોવા મળશે. સાઉથ આફ્રિકાના આ ખતરનાક ફાસ્ટ બોલરને IPL-2023ની હરાજીમાં કોઈ ખરીદનાર ન મળ્યો. RCB ફ્રેન્ચાઇઝીએ ટુર્નામેન્ટની મધ્યમાં પાર્નેલને જોડવાની જાહેરાત કરી છે.

રીસ ટોપલીનું સ્થાન લેશે
ઈંગ્લેન્ડનો ફાસ્ટ બોલર રીસ ટોપલી ઈજાના કારણે આઈપીએલની વર્તમાન સિઝનમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. આવી સ્થિતિમાં, ટોપલીના સ્થાને પાર્નેલ (વેન પાર્નેલ)ને ટીમમાં જગ્યા આપવામાં આવી છે. જણાવી દઈએ કે ટોપલીને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામેની મેચ દરમિયાન ખભામાં ઈજા થઈ હતી. હવે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) ટીમની આગામી મેચ 10મી એપ્રિલે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામે રમાશે.

જન્મદિવસે ધર્મ બદલ્યો હતો
33 વર્ષીય પાર્નેલએ IPL-2023ની હરાજીમાં તેની મૂળ કિંમત રૂ. 75 લાખ રાખી હતી, ત્યારબાદ કોઈપણ ફ્રેન્ચાઈઝીએ તેને ખરીદવામાં રસ દાખવ્યો ન હતો. પાર્નેલ નવા બોલને બંને રીતે સ્વિંગ કરવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. સફેદ બોલ ક્રિકેટના વિશ્વના શ્રેષ્ઠ ઝડપી બોલરોમાં તેનો સમાવેશ થાય છે. આટલું જ નહીં, તે નીચેના ક્રમમાં બેટથી આગ પણ ફેલાવી શકે છે. પાર્નેલે 26 વર્ષની ઉંમરે ક્રિકેટને અલવિદા કહી દીધું હતું. ત્યારબાદ વર્ષ 2021માં નિવૃત્તિ તોડીને તે પાછો આવ્યો હતો. જણાવી દઈએ કે 22 વર્ષની ઉંમરે પોતાના જન્મદિવસના અવસર પર પાર્નેલ પોતાનો ધર્મ બદલી નાખ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *