‘17.50 કરોડ રૂપિયા પાણીમાં ગયા’, આ ખેલાડીએ એકલા હાથે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને ડુબાડ્યું

‘17.50 કરોડ રૂપિયા પાણીમાં ગયા’, આ ખેલાડીએ એકલા હાથે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને ડુબાડ્યું

IPL 2023, RCB vs MI: મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) ની ટીમને IPL 2023 ની તેમની પ્રથમ મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) ના હાથે 8-વિકેટથી શરમજનક હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. આ મેચમાં એક ફ્લોપ ખેલાડીએ એકલા હાથે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમની લુંટ ડુબાડી હતી. RCB vs MI મેચ: મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) ની ટીમે IPL 2023 ની તેમની પ્રથમ મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) ના હાથે 8 વિકેટે શરમજનક હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. આ મેચમાં એક ફ્લોપ ખેલાડીએ એકલા હાથે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમની લુંટ ડુબાડી હતી. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમે આઈપીએલ 2023ની હરાજીમાં આ ખેલાડીને 17.50 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો, પરંતુ આ ખેલાડી તેના ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે રોહિત શર્માની ટીમ માટે સૌથી મોટો વિલન સાબિત થયો હતો.

17.50 કરોડ રૂપિયા પાણીમાં ગયા
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે આઈપીએલ 2023ની સીઝન માટે 17.50 કરોડ રૂપિયા ખર્ચીને ઓસ્ટ્રેલિયાના સૌથી ખતરનાક ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીનને આત્મવિશ્વાસપૂર્વક પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો હતો, પરંતુ આ પૈસા હવે પાણીની જેમ વેડફાઈ જતા જણાય છે. IPL જેવી અઘરી T20 ક્રિકેટ લીગમાં રૂ. 17.50 કરોડની કિંમતનો કેમેરોન ગ્રીનનો પર્દાફાશ થયો છે. રવિવારે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે રમાયેલી આઈપીએલ મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીનને 3 નંબર પર બેટિંગ કરવા માટે મોકલવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ તે 4 બોલમાં માત્ર 5 રન બનાવીને પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો.

આ ફ્લોપ ખેલાડીએ એકલા હાથે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની લૂંટને ડૂબાડી દીધી
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીનને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરના ફાસ્ટ બોલર રીસ ટોપલીએ બોલ્ડ આઉટ કર્યો હતો. કેમરૂન ગ્રીન 5 રન બનાવીને આઉટ થયો હતો. આ પછી બોલિંગમાં પણ કેમરૂન ગ્રીનનું ખરાબ પ્રદર્શન જોવા મળ્યું છે. કેમેરોન ગ્રીને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે બોલિંગ કરતા 2 ઓવરમાં 30 રન આપ્યા હતા. ભલે આ સમયગાળા દરમિયાન કેમરૂન ગ્રીનને માત્ર એક જ વિકેટ મળી, પરંતુ તેણે 15.00ના ઈકોનોમી રેટથી રન લૂંટીને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમને ડૂબાડી દીધી.

IPL 2023 ના ટોચના 3 મોંઘા ખેલાડીઓ
સેમ કુરન (ઇંગ્લેન્ડ) – 18.50 કરોડ, પંજાબ કિંગ્સ
કેમેરોન ગ્રીન (ઓસ્ટ્રેલિયા) – 17.50 કરોડ, મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ
બેન સ્ટોક્સ (ઈંગ્લેન્ડ) – 16.25 કરોડ, ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને પરાજય આપ્યો હતો
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) ની ટીમને IPL 2023 ની તેમની પ્રથમ મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) ના હાથે 8 વિકેટે શરમજનક હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. ફાફ ડુ પ્લેસિસ અને વિરાટ કોહલીની અડધી સદીના કારણે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે શાનદાર જીત મેળવી હતી. આરસીબી પાસે 172 રનનો પડકારજનક ટાર્ગેટ હતો, પરંતુ કોહલી (49 બોલમાં અણનમ 82, છ ચોગ્ગા, પાંચ છગ્ગા) અને ડુ પ્લેસિસ (43 બોલમાં 73, પાંચ ચોગ્ગા, છ છગ્ગા)એ પ્રથમ વિકેટ માટે 148 રન ઉમેર્યા હતા. તેને વામન સાબિત કરવા માટે પથ્થરબાજી કરી RCBએ 16.2 ઓવરમાં બે વિકેટે 172 રન બનાવીને સરળતાથી જીત મેળવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *