કોહલીની ટીમ માટે ખરાબ સમાચાર આવ્યા, ટીમમાંથી આ ખતરનાક ખેલાડી બહાર થયો

કોહલીની ટીમ માટે ખરાબ સમાચાર આવ્યા, ટીમમાંથી આ ખતરનાક ખેલાડી બહાર થયો

IPL 2023: IPL 2023ની પાંચમી મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમો આમને-સામને છે. ફાફ ડુ પ્લેસિસ આ મેચમાં RCBની કેપ્ટનશીપ કરી રહ્યો છે. આ મેચની વચ્ચે RCB માટે ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે. ટીમનો એક ખેલાડી મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે, જેને RCBએ કરોડો રૂપિયા ખર્ચીને ખરીદ્યો હતો. RCB vs MI: IPL 2023 ની પાંચમી મેચમાં, રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમો સામસામે છે. ફાફ ડુ પ્લેસિસ આ મેચમાં RCBની કેપ્ટનશીપ કરી રહ્યો છે. આ મેચની વચ્ચે RCB માટે ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે. ટીમનો એક ખેલાડી મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે, જેને RCBએ કરોડો રૂપિયા ખર્ચીને ખરીદ્યો હતો. આ મેચમાં RCBના કેપ્ટને ટોસ જીતીને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું.

આ ખેલાડીઓ મેચની બહાર
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામે રમાઈ રહેલી મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સનો ફાસ્ટ બોલર રીસ ટોપલી ઈજાના કારણે આખી મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. ટોપલીને ફિલ્ડિંગ કરતી વખતે ઈજા થઈ હતી. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ખભા ખરાબ થવાને કારણે તે હવે મેચનો ભાગ બની શકશે નહીં. આવી સ્થિતિમાં આ મેચના સંદર્ભમાં ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. ટોપલીએ 2 ઓવર નાખી અને 14 રન આપીને 1 વિકેટ લીધી.

મુંબઈએ 171 રન બનાવ્યા હતા
પ્રથમ બેટિંગ કરવા ઉતરેલી મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરને 172 રનનો ટાર્ગેટ આપ્યો હતો. જોકે, RCBના બોલરોએ સારી બોલિંગ કરી હતી પરંતુ તિલક વર્માની શાનદાર બેટિંગના કારણે મુંબઈ 171 રન સુધી પહોંચાડવામાં સફળ રહ્યું હતું. RCB તરફથી સ્પિનર ​​કર્ણ શર્માએ સૌથી વધુ 2 વિકેટ લીધી હતી જ્યારે સિરાજ, બ્રેસવેલ, ટોપલી, હર્ષલ અને આકાશદીપે 1-1 વિકેટ લીધી હતી.

તિલક વર્માનું બેટ ઉગ્ર બોલ્યું
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના બેટ્સમેન તિલક વર્માએ આરસીબીના બોલરોને જોરદાર માર માર્યો હતો. તિલકે 46 બોલનો સામનો કર્યો અને 84 રન ફટકાર્યા. તેની ઇનિંગમાં 9 ચોગ્ગા અને 4 મોટી છગ્ગાનો સમાવેશ થાય છે. તિલક વર્મા સિવાય ટીમનો કોઈપણ બેટ્સમેન મોટી ઈનિંગ રમવામાં સફળ થઈ શક્યો નહોતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *