ટ્રોફી જીતવા માટે કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા આવું ખતરનાક યુકિત ચલાવશે, જેમાં આ ખેલાડી સામિલ થશે

ટ્રોફી જીતવા માટે કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા આવું ખતરનાક યુકિત ચલાવશે, જેમાં આ ખેલાડી સામિલ થશે

IPL 2023 સમાચાર: ગુજરાત ટાઇટન્સ ટીમ IPL 2023 સિઝનમાં ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન તરીકે પ્રવેશ કરશે. હાર્દિક પંડ્યા તેની કપ્તાની હેઠળ ગુજરાત ટાઇટન્સને સતત બીજી વખત IPL ચેમ્પિયન બનાવવા માંગે છે. ગુજરાત ટાઇટન્સે હાર્દિક પંડ્યાની કપ્તાનીમાં IPL 2022નું ટાઇટલ જીત્યું હતું. IPL 2023 સમાચાર: ગુજરાત ટાઇટન્સ ટીમ IPL 2023 સિઝનમાં ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન તરીકે પ્રવેશ કરશે. હાર્દિક પંડ્યા તેની કપ્તાની હેઠળ ગુજરાત ટાઇટન્સને સતત બીજી વખત IPL ચેમ્પિયન બનાવવા માંગે છે. ગુજરાત ટાઇટન્સે હાર્દિક પંડ્યાની કપ્તાનીમાં IPL 2022નું ટાઇટલ જીત્યું હતું. હાર્દિક પંડ્યાની નજર હવે IPL 2023ની ટ્રોફી જીતવા પર છે. આ માટે હાર્દિક પંડ્યા IPL 2023ની સિઝનમાં ગુજરાત ટાઇટન્સની પ્લેઇંગ ઇલેવનમાં શુભમન ગિલ સાથે ઓપનિંગ માટે ખતરનાક બેટ્સમેનને મેદાનમાં ઉતારશે.

કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ટ્રોફી જીતવા માટે ખતરનાક યુક્તિ રમશે
IPL 2023 31મી માર્ચથી શરૂ થવા જઈ રહી છે અને ગુજરાત ટાઇટન્સ ટીમ તેની પ્રથમ IPL મેચ 31મી એપ્રિલે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે રમશે. ગુજરાત ટાઇટન્સની ટીમમાં અચાનક જ એક ભયાવહ બેટ્સમેનની એન્ટ્રી થઇ છે. આ ઘાતક બેટ્સમેન શુભમન ગિલનો નવો ઓપનિંગ પાર્ટનર બનશે.

આ ઘાતક બેટ્સમેન ગિલનો ઓપનિંગ પાર્ટનર બનશે
ગુજરાત ટાઇટન્સની ટીમ 31 માર્ચે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામેની IPL મેચમાં શુભમન ગિલ સાથે ઓપનિંગ કરવા કેન વિલિયમસનને મેદાનમાં ઉતારશે. ન્યૂઝીલેન્ડનો પૂર્વ કેપ્ટન અને બેટ્સમેન કેન વિલિયમસન આ દિવસોમાં ખૂબ જ ખતરનાક ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. કેન વિલિયમસન T20 ફોર્મેટમાં ખૂબ જ ખતરનાક બેટ્સમેન છે. કેન વિલિયમસને 76 IPL મેચોમાં 36.22ની એવરેજથી 2101 રન બનાવ્યા છે, જેમાં 18 અડધી સદી સામેલ છે.

બોલરને ફાડવા લાગે છે
કેન વિલિયમ્સન પાસે ટી20 ક્રિકેટમાં ઓપનિંગથી લઈને મિડલ ઓર્ડર સુધી બેટિંગનો સારો અનુભવ છે. IPLમાં કેન વિલિયમસનનો સ્ટ્રાઈક રેટ 126.03 છે. જણાવી દઈએ કે IPL 2023ની હરાજીમાં કેન વિલિયમસનને ગુજરાત ટાઇટન્સે 2 કરોડમાં ખરીદ્યો હતો અને તેને પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો હતો. કેન વિલિયમસન ખૂબ જ ખતરનાક બેટ્સમેન છે અને ક્રિઝ પર આવતાની સાથે જ તે સૌથી મોટા બોલરને ફાડવા લાગે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *