ધોની વિશે આ ક્રિકેટરે કહ્યું આવું કે, જે લોકો સાંભળીને ગુસ્સો કરવા લાગ્યા, જુઓ આ વિડીયોમાં

ધોની વિશે આ ક્રિકેટરે કહ્યું આવું કે, જે લોકો સાંભળીને ગુસ્સો કરવા લાગ્યા, જુઓ આ વિડીયોમાં

IPL 2023: IPL 2023 માટે કાઉન્ટડાઉન શરૂ થઈ ગયું છે. આ ક્રિકેટનો મહાકુંભ 3 દિવસ પછી શરૂ થશે. તેના ડેબ્યુ પહેલા જ એક પૂર્વ ક્રિકેટરે ધોની વિશે એવી ટિપ્પણી કરી કે ચાહકો ગુસ્સે થઈ ગયા અને આ દિગ્ગજ ખેલાડીને પાઠ ભણાવ્યો. ફેન્સ ટ્રોલ થયા ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટરઃ IPLની 16મી સિઝન 31 માર્ચથી શરૂ થવા જઈ રહી છે. તેની પ્રથમ મેચમાં ધોનીની ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ અને હાર્દિક પંડ્યાની ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ટીમ ગુજરાત ટાઇટન્સ આમને-સામને થશે. આ મેચ અમદાવાદના નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમમાં રમાશે. આ સિઝનની શરૂઆત પહેલા જ એક ક્રિકેટરે ફેન્સ સાથે ગડબડ કરી હતી. ફેન્સ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તેના ફેવરિટ ક્રિકેટરની પોસ્ટ સામે આવતાની સાથે જ તે સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ જાય છે.

આ દિગ્ગજ ખેલાડીએ ધોની પર ટિપ્પણી કરી
આઈપીએલ પહેલા તમામ ટીમો પોતાની તૈયારીઓને લઈને અંતિમ તબક્કામાં છે. IPL પહેલા ચાહકો પણ ખૂબ જ ઉત્સુક છે. આ દરમિયાન એક પૂર્વ ક્રિકેટરને ફેન્સ દ્વારા ટ્રોલ કરવામાં આવ્યો હતો. વાસ્તવમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સે પોતાના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર ધોનીનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં ધોની મેદાનમાં બેટિંગ કરવા આવતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ અંગે ટિપ્પણી કરતા ન્યૂઝીલેન્ડના પૂર્વ ઓલરાઉન્ડર સ્કોટ સ્ટાયરિસે BIG DOG શબ્દનો ઉપયોગ કર્યો હતો. તેમની આ ટિપ્પણીથી ચાહકો ગુસ્સે થયા અને તેમને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કર્યા.

જુઓ આ વિડીયોમાં :

ચાહકોએ આ દિગ્ગજને એબીસીડી શીખવી!
સ્કોટ સ્ટાયરિસને લઈને ચાહકોએ વિવિધ પ્રકારની સલાહ આપી હતી. ધોની પર ટિપ્પણી કરતાં, આ અનુભવીએ લખ્યું કે ‘હજુ પણ શહેરની આસપાસનો મોટો કૂતરો’. આ પછી, તેની ટિપ્પણીને ચાહકોએ ગેરસમજ કરી અને અનુભવી ક્રિકેટરને ટ્રોલ કર્યો. તમને જણાવી દઈએ કે આ એક અંગ્રેજી વાક્ય છે, અહીં ‘BIG DOG’ શબ્દનો ઉપયોગ સન્માન માટે કરવામાં આવ્યો છે, પરંતુ લોકોએ તેને ગેરસમજ કરી. જો કે, કેટલાક ચાહકોએ એમ પણ કહ્યું કે તમે ખોટા ન હો પણ તમારે આવા શબ્દોનો ઉપયોગ ન કરવો જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *