મુંબઈ ટીમનો આ ખેલાડી ખૂબ જ ખતરનાક છે, આખી મેચ પોતાની જાત પર જીતાવે છે………

મુંબઈ ટીમનો આ ખેલાડી ખૂબ જ ખતરનાક છે, આખી મેચ પોતાની જાત પર જીતાવે છે………

IPL 2023: IPL 2023 શરૂ થવામાં 3 દિવસ બાકી છે. તમામ ટીમોની તૈયારીઓ ઝડપી છે. IPLની સૌથી સફળ ટીમ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની નજર આ વખતે પણ IPLનું ટાઈટલ જીતવા પર હશે. 2022 IPL મુંબઈ માટે સૌથી ખરાબ સીઝન હતી. ટીમે સિઝનને સૌથી નીચા સ્થાને એટલે કે પોઈન્ટ ટેબલમાં 10મા નંબરે પૂરી કરી. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સઃ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે આઈપીએલમાં સૌથી વધુ 5 વખત ટ્રોફી જીતી છે. ગત વખતે ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમ પણ ક્વોલિફાઈ કરવામાં નિષ્ફળ રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં ટીમ મેનેજમેન્ટ આ સિઝનમાં તેના ખેલાડીઓ પાસેથી વધુ સારા પ્રદર્શનની આશા રાખશે. ટીમમાં એવા ઘણા ખેલાડીઓ છે જેઓ એકલા હાથે મુંબઈ માટે મેચ જીતે છે. આવો જાણીએ કોણ છે આ ખેલાડીઓ.

આ ખેલાડીએ ઘણી મેચો જીતી છે
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના સર્વશ્રેષ્ઠ બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવે ઘણી મહત્વની મેચોમાં ટીમને જીત અપાવી છે. તેના 360° શોટ સાથે, તે મેદાનમાં હાજર તમામ ખેલાડીઓ અને દર્શકોને આશ્ચર્યચકિત થવા દબાણ કરે છે. તેણે IPLમાં 123 મેચ રમી છે, જેમાં તેના 2644 રન છે. સૂર્યાએ 108 ઇનિંગ્સમાં 16 અડધી સદી પણ ફટકારી છે.

આ ખેલાડીનું બેટ આગ ફેલાવે છે
IPLમાં ઈશાન કિશનનું બેટ જોરદાર ફાયરિંગ કરે છે. 2022 IPLમાં ટીમનું પ્રદર્શન ખૂબ જ ખરાબ રહ્યું હતું. આમ છતાં, સમગ્ર સિઝનમાં ટીમ માટે સૌથી વધુ રન કિશનના બેટમાંથી નીકળ્યા. કિશને આખી સિઝનમાં 418 રન બનાવ્યા હતા. IPLમાં કિશને 75 મેચમાં 1870 રન બનાવ્યા છે. રમાયેલી 70 ઇનિંગ્સમાં તેના બેટમાંથી 12 અડધી સદી પણ નીકળી છે.

કેપ્ટન હુમલો બોલાવે છે
શું કહેવું છે ટીમના કેપ્ટન રોહિત શર્માનું. IPLમાં જો કોઈ સૌથી સફળ કેપ્ટન રહ્યો હોય તો તે રોહિત શર્મા છે. તે ટીમને 5 વખત IPL ટ્રોફી જીતાડ્યો છે. જો કે, રોહિતની છેલ્લી સિઝન સુકાની અને રનની દ્રષ્ટિએ સારી રહી ન હતી, પરંતુ તે બધા જાણે છે કે જ્યારે તે રન બનાવવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે સારા બોલરોના પલંગ ઉભા થઈ જાય છે. તેણે IPLમાં 227 મેચ રમી છે જેમાં તેના 5879 રન છે. એટલું જ નહીં તેના બેટમાંથી 40 અડધી સદી અને 1 સદી પણ નીકળી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *