મુંબઈની ટીમમાં ખૂબ જ ખતરનાક બોલર ખેલાડીની એન્ટ્રી થઈ, જેણે ટીમ ઈન્ડિયાને વર્લ્ડ કપ જીતાવ્યો

મુંબઈની ટીમમાં ખૂબ જ ખતરનાક બોલર ખેલાડીની એન્ટ્રી થઈ, જેણે ટીમ ઈન્ડિયાને વર્લ્ડ કપ જીતાવ્યો

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સમાચાર: આઈપીએલ 2023ની સીઝનમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની વિરોધી ટીમો માટે ખતરનાક ઝડપી બોલર સમય બની શકે છે અને તેની સામે વિરોધી બેટ્સમેનોના પગ ધ્રૂજી શકે છે. IPL 2023ની સીઝન માટે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમમાં રોહિત શર્માએ અચાનક એક ખતરનાક બોલરની એન્ટ્રી કરી લીધી છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સઃ આઈપીએલ 2023ની સિઝનમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની વિરોધી ટીમો માટે ખતરનાક ઝડપી બોલર સમય બની શકે છે અને તેની સામે વિરોધી બેટ્સમેનોના પગ ધ્રૂજી શકે છે. IPL 2023ની સીઝન માટે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમમાં રોહિત શર્માએ અચાનક એક ખતરનાક બોલરની એન્ટ્રી કરી લીધી છે. રોહિત શર્માએ પોતાની મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ ટીમમાં જે ઘાતક બોલરનો પરિચય કરાવ્યો છે, તે જ્યારે બોલિંગ માટે પિચ પર આવે છે ત્યારે વિરોધી બેટ્સમેનોના પગ ધ્રૂજી જાય છે. IPL 2023 31 માર્ચથી શરૂ થઈ રહ્યું છે.

મુંબઈની ટીમમાં ખૂબ જ ખતરનાક બોલરની એન્ટ્રી
રોહિત શર્માની કપ્તાનીવાળી મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને તેની પ્રથમ મેચ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે રમવાની છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમમાં જસપ્રીત બુમરાહ કરતાં પણ વધુ ખતરનાક બોલરનો પ્રવેશ થયો છે. આ ખેલાડીએ પોતાના દેશ માટે વર્લ્ડ કપ જીત્યો છે. IPL 2023માં ઈંગ્લેન્ડના ઘાતક બોલરોમાંથી એક જોફ્રા આર્ચર મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમમાં રમતા જોવા મળશે. જોફ્રા આર્ચરને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે 8 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો.

ટીમ વર્લ્ડ કપ જીતી ચૂકી છે
આર્ચરની કિલર બોલિંગ રમવી કોઈપણ માટે આસાન નથી. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ પાંચ વખત આઈપીએલ ટાઈટલ જીતી ચુક્યું છે. હવે તેની નજર છઠ્ઠા ટાઈટલ પર રહેશે. આર્ચર પોતાના દમ પર મેચ બદલવા માટે જાણીતો છે. જોફ્રા આર્ચર ખૂબ જ ખતરનાક બોલર છે. ઈંગ્લેન્ડે વર્લ્ડ કપ 2019નો ખિતાબ જીત્યો હતો. આ વર્લ્ડ કપ અપાવવામાં આર્ચરનો મોટો ફાળો હતો. જોફ્રા આર્ચર ઈંગ્લેન્ડ માટે ત્રણેય ફોર્મેટમાં રમે છે. આર્ચરે IPLમાં 35 મેચમાં 46 વિકેટ લીધી છે.

IPL 2023 માટે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની સંપૂર્ણ ટીમ:
રોહિત શર્મા, જસપ્રીત બુમરાહ, સૂર્યકુમાર યાદવ, ઈશાન કિશન, ડેવાલ્ડ બ્રુઈસ, તિલક વર્મા, જોફ્રા આર્ચર, ટિમ ડેવિડ, મોહમ્મદ અરશદ ખાન, રમનદીપ સિંહ, ઋત્વિક શોકીન, અર્જુન તેંડુલકર, ટ્રીસ્ટન સ્ટબ્સ, કુમાર કાર્તિકેય, જેસન બેહરેનડોર્ફ, આકાશ માધવાલ, કેમ ગ્રીન, જ્યે રિચર્ડસન, પીયૂષ ચાવલા, ડ્વેન જોન્સન, વિષ્ણુ વિનોદ, શમ્સ મુલાની, નેહલ વાઢેરા, રાઘવ ગોયલ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *