ટીમ ઈન્ડિયાનો આ 3 ખેલાડીઓ મેચ જીતાવશે, કેપ્ટન રોહિત શર્મામાં માટે હથિયાર સાબિત થયાં……

ટીમ ઈન્ડિયાનો આ 3 ખેલાડીઓ મેચ જીતાવશે, કેપ્ટન રોહિત શર્મામાં માટે હથિયાર સાબિત થયાં……

રોહિત શર્માઃ કેપ્ટન રોહિત શર્મા પાસે 3 એવા ઘાતક ખેલાડી છે, જેઓ વર્લ્ડ કપ 2023માં મેચને પલટાવવાની શક્તિ ધરાવે છે અને આ વખતે તે ભારતને વર્લ્ડ કપ 2023ની ટ્રોફી તરફ દોરી શકે છે. વર્લ્ડ કપ 2023 આ વર્ષે 5 ઓક્ટોબરથી ભારતની ધરતી પર શરૂ થવા જઈ રહ્યો છે. ભારતને ઘરઆંગણે આ વર્લ્ડ કપ 2023 જીતવા માટે સૌથી પ્રબળ દાવેદાર માનવામાં આવે છે. વર્લ્ડ કપ 2023: કેપ્ટન રોહિત શર્મા પાસે 3 એવા ઘાતક ખેલાડીઓ છે, જેઓ વર્લ્ડ કપ 2023માં મેચને પલટાવવાની શક્તિ ધરાવે છે અને આ વખતે તે ભારતને વર્લ્ડ કપ 2023ની ટ્રોફી તરફ દોરી શકે છે. વર્લ્ડ કપ 2023 આ વર્ષે 5 ઓક્ટોબરથી ભારતની ધરતી પર શરૂ થવા જઈ રહ્યો છે. ભારતને ઘરઆંગણે આ વર્લ્ડ કપ 2023 જીતવા માટે સૌથી પ્રબળ દાવેદાર માનવામાં આવે છે. ભારત છેલ્લે 12 વર્ષ પહેલા પોતાની ધરતી પર રમાયેલા 2011 વર્લ્ડ કપમાં વિશ્વ ચેમ્પિયન બન્યું હતું. ચાલો એક નજર કરીએ આવા 3 ખેલાડીઓ પર જે ટીમ ઈન્ડિયાને વર્લ્ડ કપ 2023ની ટ્રોફી જીતવામાં મદદ કરી શકે છે.

1. શુભમન ગિલ
શુભમન ગિલ આ વર્ષે ભારતને વર્લ્ડ કપ 2023ની ટ્રોફી જીતાડશે. તેના જબરદસ્ત ફોર્મ સાથે, શુભમન ગીલે આ વર્ષના અંતમાં યોજાનાર 2023 ODI વર્લ્ડ કપ માટે ટીમ ઈન્ડિયામાં પોતાનું સ્થાન નિશ્ચિત કર્યું છે. શુભમન ગિલ બેટથી શાનદાર ફોર્મમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે અને તેણે છેલ્લા કેટલાક મહિનામાં ઘણા રેકોર્ડ બનાવ્યા છે અને તે ODIમાં સૌથી ઝડપી 1000 રન બનાવનાર ભારતીય છે. શુભમન ગિલ ચોક્કસપણે ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાવિ સ્ટાર છે. વર્લ્ડકપના દૃષ્ટિકોણથી ટીમ ઈન્ડિયાને તેના ઓપનર ચોક્કસપણે મળી ગયા છે. શુભમન ગિલ ઈશાન કિશન પછીનો બીજો ભારતીય બેટ્સમેન છે જેણે એક મહિનામાં બેવડી સદી ફટકારી છે અને તે 2023 ODI વર્લ્ડ કપમાં ઓપનિંગ સ્લોટ માટે પણ વિવાદમાં છે.

2. સૂર્યકુમાર યાદવ
સૂર્યકુમાર યાદવ આ વર્ષે ભારતને વર્લ્ડ કપ 2023ની ટ્રોફી જીતાડશે. સૂર્યકુમાર યાદવના રૂપમાં ભારતને એવો વિસ્ફોટક બેટ્સમેન મળ્યો છે, જે જમીનની આસપાસ 360 ડિગ્રીના ખૂણામાં ચોગ્ગા અને છગ્ગા સાથે બળવો કરી રહ્યો છે. સૂર્યકુમાર યાદવ વર્લ્ડ કપ 2023 માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. સૂર્યકુમાર યાદવની બેટિંગનો કોઈ મેળ નથી. સૂર્યકુમાર યાદવ જે પ્રકારના શોટ્સ રમે છે, એબી ડી વિલિયર્સ તેના સમયમાં રમતા હતા. સૂર્યકુમાર યાદવ જેવો ખેલાડી મળવો ઘણો મુશ્કેલ છે. સૂર્યકુમાર યાદવ જેવો પ્રતિભાશાળી બેટ્સમેન મેદાનની ચારે બાજુ અનેક શોટ રમવાની અને રન બનાવવાની કળા જાણે છે. સૂર્યકુમાર યાદવને 360 ડિગ્રી પ્લેયર કહેવામાં આવે છે. સૂર્યકુમાર યાદવમાં ઇનિંગ્સને સંભાળવાની સાથે સાથે મેચ ફિનિશ કરવાની બેવડી ક્ષમતા છે. સૂર્યકુમાર યાદવને ભારતના એબી ડી વિલિયર્સ કહેવામાં આવે છે. સૂર્યકુમાર યાદવ જેવો પ્રતિભાશાળી બેટ્સમેન પણ ભાગીદારીમાં મદદ કરી શકે છે.

3. હાર્દિક પંડ્યા
હાર્દિક પંડ્યા વર્લ્ડ કપ 2023માં ભારતનો સૌથી મોટો મેચ વિનર સાબિત થઈ શકે છે. વર્લ્ડ કપ 2023માં હાર્દિક પંડ્યા મોટી ભૂમિકા ભજવી શકે છે. જ્યારે પણ તમે કોઈ મોટી ટૂર્નામેન્ટ જીતવા ઈચ્છો છો ત્યારે તમારે એવા ખેલાડીઓની જરૂર હોય છે જે ટીમ સાથે અંત સુધી ટકી શકે અને તે છે હાર્દિક પંડ્યા. હાર્દિક પંડ્યા તેની બોલિંગ અને બેટિંગ બંનેમાં ટોપ પર છે. હાર્દિક તેના બેટથી વધુ ભૂમિકા ભજવે છે, કારણ કે જ્યારે પણ ભારતને ઝડપી રનની જરૂર હોય છે, ત્યારે તેમની પાસે તે સમયે હાર્દિક હોય છે. તે બોલરો સામે મેદાનના દરેક ખૂણામાં રન બનાવવાની ક્ષમતા ધરાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *