ગુજરાતની સામે મેચમાં ચેન્નાઈ માટે સારા સમાચાર આવ્યા, ટીમમાં આ 2 ખેલાડી જોવા મળશે

ગુજરાતની સામે મેચમાં ચેન્નાઈ માટે સારા સમાચાર આવ્યા, ટીમમાં આ 2 ખેલાડી જોવા મળશે

IPL 2023: IPLની શરૂઆત પહેલા ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ માટે મોટા સમાચાર સામે આવ્યા છે. બે અનુભવી ઓલરાઉન્ડર ટીમ સાથે જોડાયા છે અને ટૂંક સમયમાં પ્રેક્ટિસ સેશનમાં પણ જોવા મળશે. આ પહેલા ચેન્નાઈ ટીમ દ્વારા ટીમના કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીના ઘણા વીડિયો તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યા હતા. ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સઃ IPLની શરૂઆત પહેલા ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ માટે મોટા સમાચાર સામે આવ્યા છે. બે અનુભવી ઓલરાઉન્ડર ટીમ સાથે જોડાયા છે અને ટૂંક સમયમાં જ પ્રેક્ટિસ સેશન કરતા જોવા મળશે. આ પહેલા ચેન્નાઈ ટીમ દ્વારા ટીમના કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીના ઘણા વીડિયો તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યા હતા. આ આઈપીએલ ચેન્નાઈ માટે ખૂબ જ ખાસ બની રહેશે. માનવામાં આવી રહ્યું છે કે કેપ્ટન ધોનીની આ છેલ્લી આઈપીએલ સિઝન હોઈ શકે છે.

આ બે ઘાતક ઓલરાઉન્ડર કેમ્પમાં જોડાયા હતા
31 માર્ચે ગુજરાત વિરૂદ્ધ IPLની પ્રથમ મેચમાં ચેન્નાઈની ટીમ માટે એક મોટા સારા સમાચાર આવ્યા છે. ઓલરાઉન્ડર બેન સ્ટોક્સ અને મોઈન અલીને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યા છે. ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સે પોતાના ઓફિશિયલ ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર ટ્વીટ કરીને આ જાણકારી આપી છે. ચેન્નાઈએ ટ્વીટ કરીને લખ્યું – રાહ પૂરી થઈ.

IPLમાં બેન સ્ટોક્સના આંકડા
વિશ્વના ઘાતક ઓલરાઉન્ડરોમાંના એક ઈંગ્લેન્ડના બેન સ્ટોક્સે આઈપીએલમાં અત્યાર સુધીમાં 43 મેચ રમી છે, જેમાં તેના 920 રન છે. IPLમાં તેની બે સદી પણ છે. એટલું જ નહીં તેણે બોલિંગ દરમિયાન 28 વિકેટ પણ લીધી છે. તમને જણાવી દઈએ કે, બેન સ્ટોક્સ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની સીરીઝમાં ઈજાથી પરેશાન હતો. એવું માનવામાં આવતું હતું કે સ્ટોક્સ IPLની શરૂઆતની મેચોમાંથી બહાર થઈ શકે છે, પરંતુ સ્ટોક્સે પોતે આ અટકળો પર પૂર્ણવિરામ મૂક્યું અને કહ્યું કે તે CSK માટે આખી સિઝન માટે ઉપલબ્ધ રહેશે.

મોઈન અલીના આઈપીએલ આંકડા
આ ઓલરાઉન્ડરે આઈપીએલમાં અત્યાર સુધી 44 મેચ રમી છે, જેમાં તેના નામે 910 રન છે અને તેટલી જ મેચોમાં 5 અડધી સદી ફટકારી છે. તેનો સર્વોચ્ચ સ્કોર 76 રન છે. બોલિંગ દરમિયાન તેણે 24 વિકેટ પોતાના નામે કરી છે. IPLની શરૂઆતની મેચમાં ચેન્નાઈનો મુકાબલો 31 માર્ચે ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ગુજરાત ટાઇટન્સ સામે થશે. છેલ્લી સિઝન ટીમ માટે ખૂબ જ ખરાબ રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં ચેન્નાઈ આ સિઝનની શરૂઆત જીત સાથે કરવા ઈચ્છશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *