રિષભ પંત IPLમાં જોવા મળશે કે નઈ તેના પર ઉઠયા આવા સવાલ, તેનો સાચો જવાબ કોચે આપ્યો

રિષભ પંત IPLમાં જોવા મળશે કે નઈ તેના પર ઉઠયા આવા સવાલ, તેનો સાચો જવાબ કોચે આપ્યો

ઋષભ પંત અપડેટઃ IPL (IPL-2023)ની 16મી સીઝન માટે, ઓસ્ટ્રેલિયાના ઓપનર ડેવિડ વોર્નરને દિલ્હી કેપિટલ્સ ટીમની કપ્તાની સોંપવામાં આવી છે. વોર્નર અગાઉ સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદને તેની કેપ્ટનશીપમાં આઈપીએલ ચેમ્પિયન બનાવી ચૂક્યો છે. IPL 2023માં ઋષભ પંત, રિકી પોન્ટિંગનું નિવેદનઃ ઈજાના કારણે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમમાંથી બહાર રહેલા સ્ટાર વિકેટકીપર બેટ્સમેન રિષભ પંતનું IPLની આખી સિઝનમાં રમવું અશક્ય છે. તે 16મી સિઝનમાંથી પણ બહાર થઈ ગયો છે. આ કારણે ઓસ્ટ્રેલિયાના ઓપનર ડેવિડ વોર્નરને દિલ્હી કેપિટલ્સ ટીમની કમાન સોંપવામાં આવી છે. વોર્નર અગાઉ સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદને તેની કેપ્ટનશીપમાં ચેમ્પિયન બનાવી ચૂક્યો છે. આ દરમિયાન દિલ્હી કેપિટલ્સના મુખ્ય કોચ રિકી પોન્ટિંગે પંતને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

કાર અકસ્માતમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ
ઋષભ પંત ગયા વર્ષે 30 ડિસેમ્બરે કાર અકસ્માતમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ થયો હતો. આ ઈજાને કારણે તે IPL (IPL-2023)ની 16મી સિઝનનો ભાગ બની શકશે નહીં. તેના સ્થાને ઓસ્ટ્રેલિયાના ઓપનર ડેવિડ વોર્નરને દિલ્હી કેપિટલ્સ ટીમની કપ્તાની સોંપવામાં આવી છે. તાજેતરમાં જ પંતે કેટલાક વીડિયો પણ શેર કર્યા હતા જેમાં તે રિકવર થતો જોવા મળી રહ્યો છે. તેણે ચાલવાનું પણ શરૂ કરી દીધું છે.

કોચ પોન્ટિંગે નિવેદન આપ્યું હતું
દિલ્હી કેપિટલ્સના મુખ્ય કોચ રિકી પોન્ટિંગે શુક્રવારે દિલ્હીમાં આયોજિત એક કાર્યક્રમમાં પંત વિશે નિવેદન આપ્યું હતું. તેને પૂછવામાં આવ્યું કે શું IPL-2023 દરમિયાન પંતને ડગઆઉટમાં ખેલાડીઓને ચીયર કરતા જોઈ શકાય છે, જેના પર પોન્ટિંગે કહ્યું, ‘હમણાં આ વિશે કંઈ કહી શકાય નહીં. તે સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે. તેના વિશે સતત અપડેટ્સ પણ લેવામાં આવી રહ્યા છે, પરંતુ હાલમાં ડગઆઉટમાં તેની હાજરી વિશે કંઈપણ કહેવું મુશ્કેલ છે.

IPL 2023 માટે દિલ્હી કેપિટલ્સની ટીમ:
ડેવિડ વોર્નર (સી), મનીષ પાંડે, પૃથ્વી શો, રિલે રોસો, રિપલ પટેલ, રોવમેન પોવેલ, સરફરાઝ ખાન, યશ ધુલ, અમન હકીમ ખાન, અક્ષર પટેલ, લલિત યાદવ, મિશેલ માર્શ, ફિલ સોલ્ટ, એનરિચ નોરખિયા, ચેતન સાકરિયા, ઈશાંત શર્મા, કમલેશ નાગરકોટી, ખલીલ અહેમદ, કુલદીપ યાદવ, લુંગી નગીદી, મુકેશ કુમાર, મુસ્તફિઝુર રહેમાન, પ્રવીણ દુબે, વિકી ઓસ્તવાલ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *