સૂર્યકુમાર યાદવ સાથે મોટી અપ્રિય ઘટના બનાવી, જે જીવનભર કલંક બનશે

સૂર્યકુમાર યાદવ સાથે મોટી અપ્રિય ઘટના બનાવી, જે જીવનભર કલંક બનશે

સૂર્યકુમાર યાદવઃ ટીમ ઈન્ડિયાનો વિસ્ફોટક બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ ત્રીજી વનડેમાં પણ ફ્લોપ રહ્યો હતો. આ દરમિયાન તેની સાથે એક મોટો અકસ્માત થયો હતો. IND vs AUS 3જી ODI મેચ: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચેની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની ત્રીજી મેચ ચેન્નાઈના MA ચિદમ્બરમ સ્ટેડિયમ ખાતે રમાઈ હતી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાના વિસ્ફોટક બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ સાથે એક એવી ઘટના બની, જેણે તેના નામે એક શરમજનક રેકોર્ડ નોંધાવ્યો છે. આવો શરમજનક રેકોર્ડ જે પહેલા કોઈ ભારતીય ખેલાડીના નામે નથી.

સૂર્યકુમાર યાદવ સાથે મોટો અકસ્માત થયો
વન-ડે શ્રેણીની પ્રથમ બે મેચની જેમ આ મેચમાં પણ સૂર્યકુમાર યાદવ ખાતું ખોલાવ્યા વિના જ આઉટ થયો હતો. ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની આ ODI શ્રેણીમાં, તે સતત ત્રીજી મેચમાં પ્રથમ બોલ પર આઉટ થયા બાદ પરત ફર્યો હતો. આ સાથે તે ODI ઈન્ટરનેશનલની સતત ત્રણ ઈનિંગ્સના પહેલા જ બોલ પર આઉટ થનારો ટીમ ઈન્ડિયાનો પ્રથમ બેટ્સમેન બની ગયો છે. આ પહેલા કોઈ ભારતીય ખેલાડી સાથે આવી ઘટના બની નથી.

આખી શ્રેણી એક રન બનાવવા માટે ઉત્સુક હતી
સીરીઝની પ્રથમ મેચમાં માત્ર એક બોલ રમીને સૂર્યકુમાર યાદવ પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો. તે મિચેલ સ્ટાર્કના હાથે LBW આઉટ થયો હતો. વિશાખાપટ્ટનમમાં પણ મિચેલ સ્ટાર્કે સૂર્યકુમાર યાદવને LBW આઉટ કર્યો હતો. તે જ સમયે, સૂર્યકુમાર યાદવને ત્રીજી મેચમાં મિચેલ સ્ટાર્કનો સામનો કરવાની તક મળી ન હતી. તે એશ્ટન અગર દ્વારા ક્લીન બોલ્ડ થયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *