ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની શ્રેણીની હાર માટે આ ખેલાડીઓ બન્યા દોષી, તેના માટે લોકો માફ નઈ કરે…….

ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની શ્રેણીની હાર માટે આ ખેલાડીઓ બન્યા દોષી, તેના માટે લોકો માફ નઈ કરે…….

IND vs AUS 3જી ODI મેચ: ઓસ્ટ્રેલિયા સામે રમાયેલી ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીમાં ટીમ ઈન્ડિયાને 1-2થી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. બંને ટીમો વચ્ચે શ્રેણીની ત્રીજી મેચ ચેન્નાઈના એમએ ચિદમ્બરમ સ્ટેડિયમમાં રમાઈ હતી. ટીમ ઈન્ડિયાને શ્રેણી જીતવા માટે દરેક હારમાં આ મેચ જીતવી હતી, પરંતુ ટીમ ઈન્ડિયા આ મેચ જીતવામાં નિષ્ફળ રહી. ત્રીજી મેચમાં ટીમની હાર માટે 5 ખેલાડીઓ દોષિત હતા, જે સંપૂર્ણ ફ્લોપ સાબિત થયા હતા.

ટીમ ઈન્ડિયાની હારનો સૌથી મોટો ગુનેગાર સૂર્યકુમાર યાદવ હતો. શ્રેણીની પ્રથમ બે મેચની જેમ આ મેચમાં પણ તે ખાતું ખોલવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. તેણે પહેલા જ બોલ પર પોતાની વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી.

ઓપનર શુભમન ગિલ પણ આ મેચમાં સારી શરૂઆત મેળવ્યા બાદ પણ મોટી ઇનિંગ્સ રમી શક્યો ન હતો. શુભમન ગિલ 49 બોલમાં માત્ર 37 રન જ બનાવી શક્યો હતો.

ટીમનો સૌથી સિનિયર બોલર મોહમ્મદ શમી પણ સંપૂર્ણ ફ્લોપ રહ્યો હતો. મોહમ્મદ શમીએ આ મેચમાં 6 ઓવર ફેંકી હતી, પરંતુ તે એક પણ વિકેટ પોતાના નામે કરી શક્યો ન હતો. આ દરમિયાન તેણે 37 રન પણ ખર્ચ્યા હતા.

ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજા પણ પોતાની છાપ છોડવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. આ મેચમાં રવિન્દ્ર જાડેજાએ 10 ઓવર બોલિંગ દરમિયાન 34 રન આપ્યા હતા અને એક પણ વિકેટ લીધી ન હતી. તે જ સમયે, એક બેટ્સમેન તરીકે પણ તે માત્ર 18 રનની ઈનિંગ રમી શક્યો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા પણ આ સિરીઝમાં મોટી ઈનિંગ્સ રમવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. સિરીઝની છેલ્લી મેચમાં તેણે 17 બોલમાં 30 રનની ઇનિંગ રમી હતી, પરંતુ તે તેને મોટા સ્કોરમાં ફેરવવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *