આ કારણથી મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે હાર્દિક અને પોલાર્ડ બનશે નવા ખતરનાક ખેલાડી બનશે

આ કારણથી મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે હાર્દિક અને પોલાર્ડ બનશે નવા ખતરનાક ખેલાડી બનશે

હરભજન સિંહનું નિવેદન: ભૂતપૂર્વ ભારતીય ઑફ-સ્પિનર ​​હરભજન સિંહનું કહેવું છે કે IPLની 16મી શ્રેણીમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની સફળતા માટે, ટિમ ડેવિડ અને કૅમરન ગ્રીને તે ભૂમિકા ભજવવી પડશે જે કિરોન પોલાર્ડ અને હાર્દિક પંડ્યા ભજવતા હતા. હરભજન સિંહનું કહેવું છે કે IPLની 16મી સીરિઝમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની સફળતા માટે ટિમ ડેવિડ અને કેમરન ગ્રીને એ જ ભૂમિકા ભજવવી પડશે જે કીરોન પોલાર્ડ અને હાર્દિક પંડ્યા ભજવતા હતા.

IPL 2023 ના સત્તાવાર ટીવી પ્રસારણકર્તા સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ સાથે વાત કરતા હરભજન સિંહે પાંચ વખતની ચેમ્પિયન મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે સારી શરૂઆત પર ભાર મૂક્યો અને એ પણ કહ્યું કે નવા ચહેરાઓ કિરોન પોલાર્ડ અને હાર્દિક પંડ્યા કેવી રીતે રમશે તે જોવું મહત્વપૂર્ણ રહેશે. ટીમમાં ભૂમિકા. પુનરાવર્તન કરી શકે છે કે નહીં.

2012ની સિઝનમાં મુંબઈનું નેતૃત્વ કરનાર ભૂતપૂર્વ ઑફ-સ્પિનરે કહ્યું, “મુંબઈ ત્યારે જ સફળ થશે જ્યારે ટિમ ડેવિડ એ જ કરી શકે જે પોલાર્ડ કરતો હતો અને ગ્રીન પંડ્યા જે કરતો હતો તે જ કરી શકે.”

હરભજન સિંહે કહ્યું, ‘ટિમ ડેવિડ અને કેમેરોન ગ્રીન પાસે ક્ષમતા છે, પરંતુ આઈપીએલ એક એવી ટૂર્નામેન્ટ છે જેમાં જો તમે પહેલા દિવસથી જ દોડવાનું શરૂ કરશો તો તમારી સિઝન સારી રહેશે. જો તમે ચાલી શકતા નથી અને તમારે તમારી લય શોધવા માટે સંઘર્ષ કરવો પડશે, તો તમારા માટે મુશ્કેલીઓ વધશે.

હરભજન આઈપીએલ ઓન સ્ટાર ટ્રોફી ટૂરનો ભાગ હતો જેણે મંગળવારે મુંબઈની મુલાકાત લીધી હતી. ભૂતપૂર્વ ઑફ-સ્પિનરે કહ્યું કે મુંબઈ માટે તેનું IPL અભિયાન મજબૂત રીતે શરૂ કરવું કેટલું મહત્વપૂર્ણ છે. મુંબઈ ગત સિઝનમાં ટેબલમાં તળિયે રહી હતી, પરંતુ આ વખતે તેઓ પોતાના પ્રદર્શનમાં સુધારો કરીને છઠ્ઠી વખત ટાઈટલ જીતવા ઈચ્છશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *