ટીમ ઈન્ડિયા માટે ખરાબ સમાચાર, WTC ફાઈનલમાંથી આ ખેલાડી અચાનક બહાર થશે

ટીમ ઈન્ડિયા માટે ખરાબ સમાચાર, WTC ફાઈનલમાંથી આ ખેલાડી અચાનક બહાર થશે

IND vs AUS: હાલમાં ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ODI શ્રેણી રમાઈ રહી છે. આ સીરીઝની વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક ખૂબ જ ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે. આ સાંભળીને ટીમ ઈન્ડિયાના ચાહકોને મોટો આંચકો લાગશે. WTC ફાઈનલ: હાલમાં ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ODI શ્રેણી રમાઈ રહી છે. આ સીરીઝની વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક ખૂબ જ ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે. આ સાંભળીને ટીમ ઈન્ડિયાના ચાહકોને મોટો આંચકો લાગશે. જૂનમાં યોજાનારી વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઇનલમાં મેચ જીતનાર ખેલાડી ટીમનો ભાગ નહીં હોય, જેના કારણે ટીમની મુશ્કેલીઓ વધુ વધવાની છે.

આ ડેશિંગ બેટ્સમેન થશે ટીમની બહાર!
વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઈનલ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયાને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. બેટ્સમેન શ્રેયસ અય્યર ફાઇનલમાં ટીમનો ભાગ નહીં હોય. ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયાના અહેવાલ મુજબ શ્રેયસ અય્યરને ઈજાના કારણે સર્જરી કરાવવી પડશે. આ કારણે તે આગામી 4-5 મહિના સુધી મેદાનની બહાર રહેવા જઈ રહ્યો છે. રિપોર્ટ અનુસાર તે ઓક્ટોબર-નવેમ્બરમાં ભારતમાં યોજાનાર ODI વર્લ્ડ કપમાં વાપસી કરી શકે છે.

અય્યર પણ IPLમાંથી બહાર થઈ જશે
IPLમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સનો કેપ્ટન શ્રેયસ અય્યર ઈજાના કારણે આખી સિઝનમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. રિપોર્ટમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે શ્રેયસ અય્યર માટે સર્જરી કરાવવી જરૂરી છે. તેની સારવાર માટે તેને લંડન જવું પડી શકે છે, પરંતુ જો તે ભારતમાં શક્ય બનશે તો ભારતમાં જ તેની સારવાર કરવામાં આવશે. આવી સ્થિતિમાં આગામી કેટલાક દિવસોમાં KKR IPLની આ સિઝન માટે નવા કેપ્ટનની જાહેરાત કરી શકે છે.

બોર્ડર ગાવસ્કર ટ્રોફીમાં ઈજાગ્રસ્ત
તમને જણાવી દઈએ કે, ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ચોથી ટેસ્ટમાં શ્રેયસ અય્યરને કમરમાં દુખાવો થયો હતો, જે બાદ તેને સ્કેન માટે મોકલવામાં આવ્યો હતો. હવે આ અપડેટ સામે આવ્યું છે કે તેને સર્જરી કરાવવી પડશે. આ પહેલા પણ અય્યર ઈજાના કારણે ટીમમાંથી બહાર થઈ ગયો હતો. ઈજામાંથી સાજા થયા બાદ અય્યરને બીજી ટેસ્ટ મેચમાં ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો. જોકે, તે માત્ર 3 ટેસ્ટ મેચમાં જ ટીમનો ભાગ હતો. ત્રીજી ટેસ્ટ મેચ દરમિયાન તેણે ફરી પીઠના દુખાવાની ફરિયાદ કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *