વિરાટ કોહલીની વિકેટ પર હંગામો થયો, ગાવસ્કરે ઉઠાવ્યો સવાલ અને કહ્યું કે…….

વિરાટ કોહલીની વિકેટ પર હંગામો થયો, ગાવસ્કરે ઉઠાવ્યો સવાલ અને કહ્યું કે…….

વિરાટ કોહલી પર સુનીલ ગાવસ્કર: ભારતને બીજી ODIમાં ઓસ્ટ્રેલિયા (IND vs AUS 2nd ODI) દ્વારા 10 વિકેટે હરાવ્યું હતું. ઓસ્ટ્રેલિયાએ ભારતે આપેલા 118 રનના ટાર્ગેટને 11 ઓવરમાં હાંસલ કરી લીધો હતો. બીજી વનડેમાં ભારતીય બેટિંગ ફ્લોપ રહી હતી. માત્ર વિરાટ કોહલી 31 રન બનાવી શક્યો હતો. વિરાટ કોહલી પર સુનીલ ગાવસ્કર: બીજી ODIમાં, ભારત ઓસ્ટ્રેલિયા (IND vs AUS 2nd ODI) દ્વારા 10 વિકેટે હરાવ્યું હતું. ઓસ્ટ્રેલિયાએ ભારતે આપેલા 118 રનના ટાર્ગેટને 11 ઓવરમાં હાંસલ કરી લીધો હતો. બીજી વનડેમાં ભારતીય બેટિંગ ફ્લોપ રહી હતી. માત્ર વિરાટ કોહલી 31 રન બનાવી શક્યો હતો. આટલું જ નહીં, એક સમયે કોહલી ક્રિઝ પર જામી ગયો હતો પરંતુ એલિસના સીધા બોલને ઓલ લાઇન મારવાના પ્રયાસમાં LBW આઉટ થયો હતો, ત્યારબાદ કોમેન્ટ્રી કરી રહેલા સુનીલ ગાવસ્કરે કોહલીના આઉટ થવાની રીત પર સવાલ ઉઠાવ્યા હતા અને કહ્યું હતું કે , કોહલી સતત આવી ભૂલ કરી રહ્યો છે.

સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ પર, ગાવસ્કરે (વિરાટ કોહલી પર સુનીલ ગાવસ્કર) કોહલીની વિકેટ વિશે કહ્યું, ‘તે ફરી એકવાર બોલની લાઇન સામે રમ્યો (હા, તે જાણે છે કે (તેની ભૂલ) તે કંઈક છે કે તે નિયમિતપણે ફોર્મમાંથી બહાર થઈ રહ્યો છે, આ દિવસોમાં બોલની લાઇનની વિરુદ્ધ રમી રહ્યો છે. તે સતત સ્ક્વેર લેગ તરફ રમવા માટે તેની વિકેટ ગુમાવી રહ્યો છે. તે મિડ-ઓન તરફ રમવાનું પણ જોઈ રહ્યો નથી, અને આનાથી તે મુશ્કેલીમાં મુકાય છે.

તમને જણાવી દઈએ કે પ્રથમ વનડેમાં પણ મિચેલ સ્ટાર્કના બોલ પર લાઇનની વિરુદ્ધ દિશામાં રમવાના પ્રયાસમાં કોહલી LBW આઉટ થયો હતો. આવી સ્થિતિમાં ગાવસ્કરે કોહલીની ભૂલ પકડીને પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો છે. બીજી તરફ મેચની વાત કરીએ તો ઓસ્ટ્રેલિયાએ ભારત સામે ટોસ જીતીને પ્રથમ બોલિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો.

મિચેલ સ્ટાર્કે આ મેચમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું અને 5 વિકેટ લેવામાં સફળ રહ્યો હતો. વનડેમાં સ્ટાર્કે અત્યાર સુધીમાં 9 વખત 5 વિકેટ લેવાનું કારનામું કર્યું છે. સ્ટાર્કને તેના શાનદાર પ્રદર્શન માટે પ્લેયર ઓફ ધ મેચનો ખિતાબ આપવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *