ધોની સાથે અનબનને કારણે હરભજન સિંહે કહ્યું આવું કે જેનાથી લોકો ચોંકી ગયા

ધોની સાથે અનબનને કારણે હરભજન સિંહે કહ્યું આવું કે જેનાથી લોકો ચોંકી ગયા

એમએસ ધોની વિ હરભજન સિંઘ: 2011ના વર્લ્ડ કપમાં, હરભજન સિંહે ધોની (એમએસ ધોની)ની કપ્તાની હેઠળ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું અને ભારતને વર્લ્ડ કપ જીતાડવામાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી. 2011ના વર્લ્ડ કપમાં હરભજન સિંહે 9 મેચ રમીને 9 વિકેટ લેવામાં સફળતા મેળવી હતી. ભજ્જીનું પરફોર્મન્સ પણ શાનદાર હતું.  એમએસ ધોની વિ હરભજન સિંઘ: 2011ના વર્લ્ડ કપમાં, હરભજન સિંહે ધોની (એમએસ ધોની)ની કપ્તાની હેઠળ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું અને ભારતને વર્લ્ડ કપ જીતાડવામાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી. 2011ના વર્લ્ડ કપમાં હરભજન સિંહે 9 મેચ રમીને 9 વિકેટ લેવામાં સફળતા મેળવી હતી. ભજ્જીનું પરફોર્મન્સ પણ શાનદાર હતું. પરંતુ અચાનક 2011 વર્લ્ડ કપ બાદ ભજ્જી ટીમ ઈન્ડિયાની બહાર થઈ ગયો હતો અને પછી તે બહુ ઓછા પ્રસંગોએ ટીમમાં પરત ફરી શક્યો હતો. આ રીતે જ્યારે હરભજન સિંહ ટીમની બહાર હતો ત્યારે લોકોએ અનેક પ્રકારની વાતો કરી હતી.

 

ભજ્જીની કારકિર્દી વહેલી ખતમ કરવામાં ધોનીનો હાથ હોવાનું ઘણી વખત સામે આવ્યું છે. ધોની અને ભજ્જી વચ્ચેના અણબનાવને કારણે ભારતીય સ્પિનરને ટીમમાંથી બહાર કરવો પડ્યો હતો. જણાવી દઈએ કે ડિસેમ્બર 2021માં ભજ્જીએ ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટમાંથી સંન્યાસ લેવાની જાહેરાત કરી હતી. હવે હરભજને ધોનીના મુદ્દે ખુલીને વાત કરી છે.

સ્પોર્ટ્સ યારી સાથે વાત કરતા હરભજન સિંહે આ વિશે વાત કરી અને કહ્યું કે તેની અને ધોની વચ્ચે કોઈ અણબનાવ નથી. પોતાની વાત રાખતા ભજ્જીએ કહ્યું, ‘મારી અને ધોની વચ્ચે અણબનાવ કેમ થશે. અમે સાથે ઘણું ક્રિકેટ રમ્યું છે, તે મારો સારો મિત્ર છે. તે હજુ પણ મારો સારો મિત્ર છે. તે પોતાના જીવનમાં વ્યસ્ત થઈ ગયો અને હું પણ વ્યસ્ત થઈ ગયો. અમારી વચ્ચે બહુ વાત નથી થતી પણ એનો અર્થ એ નથી કે અમારી વચ્ચે કંઈક બરાબર નથી.

ખેર, ભજ્જીએ અણબનાવની અફવાઓ પર મજાકમાં કહ્યું, ‘તેણે મારી મિલકત નથી લીધી (હસે છે)..પણ હા, મને તેની કેટલીક મિલકતોમાં રસ છે, ખાસ કરીને તેના ફાર્મહાઉસમાં..’ હસવા લાગે છે. બીજી તરફ, એમએસ ધોની (ધોની)એ 2020માં પોતાની આંતરરાષ્ટ્રીય કારકિર્દીને અલવિદા કહી દીધું હતું. પરંતુ તે સતત IPL રમી રહ્યો છે. IPLની આગામી સિઝન 31 માર્ચથી શરૂ થવા જઈ રહી છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *