ટીમની જીત પછી કેપ્ટન પંડ્યાને થયો ગર્વ, આ ખેલાડીને ટીમનો સૌથી મોટો મેચ જીતનાર કહ્યો

ટીમની જીત પછી કેપ્ટન પંડ્યાને થયો ગર્વ, આ ખેલાડીને ટીમનો સૌથી મોટો મેચ જીતનાર કહ્યો

India vs Australia: હાર્દિક પંડ્યાની કપ્તાનીમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ ODI 5 વિકેટે જીતી હતી. આ મેચ બાદ તેણે ટીમની રમત પર મોટું નિવેદન આપ્યું હતું. IND vs AUS 1st ODI પર Hardik Pandya: રોહિત શર્માની ગેરહાજરીમાં, ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચેની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાં ટીમનું નેતૃત્વ કરતો જોવા મળ્યો હતો (IND vs AUS). તેમની કપ્તાનીમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ આ મેચ 5 વિકેટથી જીતી હતી. આ મેચની જીત બાદ કેપ્ટન પંડ્યા ખૂબ જ ખુશ દેખાયા અને ટીમના ખેલાડીઓના વખાણ પણ કર્યા.

વિજય બાદ કેપ્ટન પંડ્યાને ગર્વ થયો હતો
પ્રથમ વનડેમાં ઓસ્ટ્રેલિયા સામે પાંચ વિકેટની જીત બાદ હાર્દિક પંડ્યાએ કેએલ રાહુલ અને રવિન્દ્ર જાડેજાના વખાણ કરતા કહ્યું કે, તેમની બેટિંગ આરામદાયક છે. ખરાબ ફોર્મના કારણે ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ત્રીજી અને ચોથી ટેસ્ટમાંથી બહાર થયેલા રાહુલે અણનમ 75 અને જાડેજાએ અણનમ 45 રન બનાવ્યા હતા.

આ બંને ખેલાડીઓની પ્રશંસા કરી
એક્ટિંગ કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘હું અમારા પ્રદર્શનથી ખૂબ જ ખુશ છું. જડ્ડુ (જાડેજા) આઠ મહિના પછી પાછો આવ્યો અને તેણે શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું. મેં મારી બોલિંગ અને બેટિંગનો આનંદ માણ્યો. પરંતુ જદ્દુ અને રાહુલની બેટિંગ આશ્વાસન આપનારી હતી. અમે બંને દાવમાં દબાણમાં હતા પરંતુ અમે અમારું સંયમ ગુમાવ્યું ન હતું અને મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાંથી બહાર આવ્યા હતા. લય મેળવ્યા પછી, અમે તેને ગુમાવ્યો નથી.

જાડેજા પ્લેયર ઓફ ધ મેચ બન્યો હતો
પ્લેયર ઓફ ધ મેચ જાહેર કરાયેલા જાડેજાએ કહ્યું કે ઘૂંટણના ઓપરેશનને કારણે આઠ મહિના પછી પરત ફરીને તે ફોર્મેટમાં અનુકૂલન કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો અને આ પ્રદર્શન બોનસ જેવું હતું. તેણે કહ્યું, ‘અમે ટેસ્ટ ક્રિકેટ રમી રહ્યા હતા અને મેં લાંબા સમય પછી વનડેમાં પુનરાગમન કર્યું. હું સારી બોલિંગ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો.

સ્ટીવ સ્મિથે મેચ હારવાનું કારણ જણાવ્યું
ઓસ્ટ્રેલિયન કેપ્ટન સ્ટીવ સ્મિથે કહ્યું કે આ વિકેટ પર 260-270 રન બનાવવા જોઈએ. તેણે કહ્યું, ‘અમને આવા પ્રદર્શનની અપેક્ષા નહોતી. ભારતે સારી બોલિંગ કરી. જો અમે 250 રન બનાવ્યા હોત તો અમે મેચમાં ટકી શક્યા હોત. ઝડપી બોલરોને વિકેટમાંથી ઘણી મદદ મળી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *