ટીમ ઈન્ડિયાને મોટો ઝટકો લાગ્યો, અચાનક મેચમાંથી આ ખેલાડીને બહાર કર્યો

ટીમ ઈન્ડિયાને મોટો ઝટકો લાગ્યો, અચાનક મેચમાંથી આ ખેલાડીને બહાર કર્યો

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ODI સિરીઝની વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડીની ઈજાને લઈને એક મોટું અપડેટ સામે આવ્યું છે. આ ખેલાડીને ઓછામાં ઓછા 10 દિવસ આરામ કરવાનું કહેવામાં આવ્યું છે. India vs Australia: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે રમાઈ રહેલી ODI શ્રેણીની વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડીની ઈજાને લઈને એક મોટું અપડેટ સામે આવ્યું છે. આ ખેલાડી ઈજાના કારણે વનડે શ્રેણીમાંથી પણ બહાર થઈ ગયો છે. આ ખેલાડીને હવે ડોક્ટરે ઓછામાં ઓછા 10 દિવસ આરામ કરવા માટે કહ્યું છે. બંને ટીમો વચ્ચે તાજેતરમાં રમાયેલી ટેસ્ટ શ્રેણીમાં પણ આ ખેલાડી ટીમનો ભાગ હતો. આ ખેલાડીને હવે IPL 2023માંથી બહાર થવાનો ખતરો છે.

ટીમ ઈન્ડિયાને મોટો ઝટકો
ભારતના મધ્યમ ક્રમના બેટ્સમેન શ્રેયસ ઐયર, જેની પીઠની ઈજા ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની અમદાવાદ ટેસ્ટ દરમિયાન ફરી વધી હતી, તેને દસ દિવસ માટે આરામની સલાહ આપવામાં આવી છે. IPL 2023 માટે તેની ઉપલબ્ધતા અંગે હજુ નિર્ણય લેવામાં આવ્યો નથી. ક્રિકબઝના એક અહેવાલ મુજબ, પીઠની ઈજાને કારણે અમદાવાદ ટેસ્ટમાંથી અધવચ્ચેથી ખસી જવું પડેલા અય્યરે કરોડરજ્જુના નિષ્ણાત ડૉક્ટર અભય નેનેને મળ્યા બાદ તેની વાસ્તવિક સ્થિતિ વિશે જાણવા માટે 10 દિવસ રાહ જોવી પડશે. રિપોર્ટમાં એમ પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે અય્યર પર કરવામાં આવેલા ટેસ્ટ ખૂબ પ્રોત્સાહક ન હોવા છતાં, તેને સત્તાવાર રીતે IPLમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યો નથી.

IPL 2023માં પણ રમવું મુશ્કેલ
અય્યરને અમદાવાદ ટેસ્ટમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યો હતો કારણ કે તેના પ્રારંભિક સ્કેન સારા ન જણાયા હતા. તેમના વતન મુંબઈ પાછા ફર્યા પછી, અય્યરે બોમ્બે અને શહેરની લીલાવતી હોસ્પિટલમાં કરોડરજ્જુની સમસ્યાઓના નિષ્ણાત ડૉ. અભય નેનેની સલાહ લીધી. ડૉ. નેનેએ ઐયરને આરામ અને પુનર્વસનની સામાન્ય પ્રક્રિયામાંથી પસાર થવાની સલાહ આપી હોવાનું માનવામાં આવે છે. તેણે અય્યરને 10 દિવસ પછી આવવા કહ્યું છે. રિપોર્ટ અનુસાર, અય્યર આગામી થોડા દિવસોમાં તેમના તાત્કાલિક અને લાંબા ગાળાના ભવિષ્ય વિશે જાણી શકશે.

કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સનું ટેન્શન વધ્યું
રિપોર્ટમાં એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ, જેમાંથી ઐયર કેપ્ટન છે, તે પરિસ્થિતિ માટે પોતાને તૈયાર કરી રહી છે. જો અય્યર સ્પર્ધા માટે ઉપલબ્ધ ન હોય તો સુનીલ નારાયણ સુકાની પદ માટે સંભવિત ઉમેદવાર છે. પરંતુ ઐયરની ઉપલબ્ધતાના કિસ્સામાં, ફ્રેન્ચાઇઝ બીજી દિશામાં પણ જોઈ શકે છે. રિપોર્ટ અનુસાર, ટીમ આગામી થોડા દિવસોમાં કોલકાતામાં એસેમ્બલ થશે અને અય્યર અંગે સંપૂર્ણ સ્પષ્ટતા મળ્યા બાદ નવા કેપ્ટનનો નિર્ણય લેવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *