ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીને સિલેક્ટર્સ બહાર કર્યો હતો, અને હવે તે મેચ જીતવાનાર હીરો બની ગયો

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીને સિલેક્ટર્સ બહાર કર્યો હતો, અને હવે તે મેચ જીતવાનાર હીરો બની ગયો

IND vs AUS 1st ODI: ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો 5 વિકેટે વિજય થયો હતો. આ મેચમાં પ્લેઇંગ 11માં પરત ફરતી વખતે એક ખેલાડીએ ધમાકો કર્યો હતો. IND vs AUS 1st ODI Match: ટીમ ઈન્ડિયાએ ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ જીતીને શ્રેણીમાં 1-0ની સરસાઈ મેળવી લીધી છે. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ 5 વિકેટે જીત મેળવી હતી. ટીમ ઈન્ડિયા માટે આ મેચમાં આવા ખેલાડીએ શાનદાર ઈનિંગ રમી, જેને હાલમાં જ ટેસ્ટ સિરીઝ દરમિયાન પ્લેઈંગ 11માંથી બહારનો રસ્તો દેખાડવામાં આવ્યો હતો. પરંતુ આ ખેલાડીએ વનડે શ્રેણીમાં વાપસી કરી અને ધમાકેદાર ઇનિંગ્સ રમી.

આ ખેલાડીએ પસંદગીકારોને અરીસો બતાવ્યો
ટીમ ઈન્ડિયાના ડેશિંગ બેટ્સમેન કેએલ રાહુલને આ મેચના પ્લેઈંગ 11માં સ્થાન મેળવવું મુશ્કેલ લાગી રહ્યું હતું, પરંતુ તે ટીમનો ભાગ બનવામાં સફળ રહ્યો. કેએલ રાહુલે આ તકનો ભરપૂર ફાયદો ઉઠાવ્યો અને ટીમ માટે મેચ વિનિંગ ઇનિંગ્સ રમી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી કેએલ રાહુલે સૌથી વધુ રન બનાવ્યા હતા. તેની ઇનિંગ્સના કારણે ટીમ મેચ જીતવામાં સફળ રહી હતી.

ઓસ્ટ્રેલિયન ટીમ પર એકલતા ભારે
કેએલ રાહુલ ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ વનડેમાં શાનદાર ફોર્મમાં જોવા મળ્યો હતો. આ મેચમાં કેએલ રાહુલના બેટથી મેચ વિનિંગ ઇનિંગ રમીને તેણે 91 બોલમાં અણનમ 75 રન બનાવ્યા હતા. આ ઇનિંગમાં કેએલ રાહુલના બેટમાંથી 7 ફોર અને 1 સિક્સ જોવા મળી હતી. કેએલ રાહુલે ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજા સાથે છઠ્ઠી વિકેટની મહત્વની 108 રનની ભાગીદારીમાં અણનમ 75 રન બનાવ્યા કારણ કે ભારતે 189 રનના લક્ષ્યાંકનો પીછો કરતા ઓસ્ટ્રેલિયાને 61 બોલ બાકી રહેતા પાંચ વિકેટે હરાવ્યું હતું.

ટેસ્ટ સિરીઝમાં 11 રમીને બીચ આઉટ
કેએલ રાહુલ આ મેચ પહેલા ખૂબ જ ખરાબ ફોર્મ સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યો હતો. હાલમાં જ ટીમ ઈન્ડિયાએ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 4 મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી રમી હતી. તેણે ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ બે ટેસ્ટની ત્રણ ઇનિંગ્સમાં માત્ર 20, 17 અને 1 રન બનાવ્યા હતા. આ ખરાબ પ્રદર્શન બાદ કેએલ રાહુલને પ્લેઇંગ 11માંથી બહારનો રસ્તો દેખાડવામાં આવ્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં કેએલ રાહુલનું વનડે શ્રેણીમાં પણ બેંચ પર બેસવાનું જોખમ હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *