આ ખેલાડીએ બધાના મોં બંધ કરી દીધા, પોતાના અનુભવથી મેચમાં આવું કર્યું

આ ખેલાડીએ બધાના મોં બંધ કરી દીધા, પોતાના અનુભવથી મેચમાં આવું કર્યું

IND vs AUS: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે શુક્રવારે પ્રથમ ODI મેચ રમાઈ હતી. આ મેચમાં ભારતે ઓસ્ટ્રેલિયાને 5 વિકેટે હરાવ્યું હતું. ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરોએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું, જેના કારણે ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ મોટો સ્કોર કરવામાં નિષ્ફળ રહી. કેએલ રાહુલ: ટીમ ઈન્ડિયા માટે વનડે શ્રેણીમાં આ સારી શરૂઆત હતી. મુંબઈના વાનખેડે સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી પ્રથમ ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે શાનદાર જીત મેળવી હતી. આ જીતમાં ટીમના ઘણા ખેલાડીઓએ સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું. એક એવો ખેલાડી હતો જેણે ટીમમાં પાછા ફરતાની સાથે જ પોતાના ટીકાકારોને ચૂપ કરી દીધા હતા. શાનદાર બેટિંગ કરતી વખતે, આ ખેલાડીએ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કરનારા ચાહકો અને અનુભવી ખેલાડીઓને જડબાતોડ જવાબ આપ્યો.

આ ખેલાડીએ યોગ્ય જવાબ આપ્યો
બોર્ડર ગાવસ્કર ટ્રોફીમાં ટીમ ઈન્ડિયાના બેટ્સમેન કેએલ રાહુલને પ્રથમ 2 ટેસ્ટ રમ્યા બાદ બાકીની મેચોમાં ટીમમાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ પ્રથમ વનડેમાં તેને ટીમમાં તક મળતા જ તેણે જડબાતોડ જવાબ આપ્યો હતો. તેના ટીકાકારો. કેએલ રાહુલે પ્રથમ વનડેમાં મેચ વિનિંગ ઇનિંગ્સ રમતા 75 રન બનાવ્યા હતા. જેના કારણે ટીમે આસાન વિજય નોંધાવ્યો હતો. આ ઈનિંગથી તેણે ટીકા કરી રહેલા પૂર્વ ક્રિકેટરને પણ ચૂપ કરી દીધા હતા.

આ પીઢ વખાણ કર્યા
ટેસ્ટ સિરીઝમાં કેએલ રાહુલના ફોર્મને લઈને સવાલો ઉઠાવવામાં આવ્યા હતા, પરંતુ તેણે પ્રથમ વનડેમાં પોતાની શાનદાર અડધી સદી ફટકારીને બધાને જડબાતોડ જવાબ આપ્યો છે. પૂર્વ ક્રિકેટર વેંકટેશ પ્રસાદે ટેસ્ટ સિરીઝમાં રાહુલ પર આકરા પ્રહારો કર્યા હતા પરંતુ હવે તે પ્રથમ વનડે પછી તેના વખાણ કરતા જોવા મળ્યા હતા. મેચ જીત્યા બાદ વેંકટેશે ટ્વીટ કરીને લખ્યું- દબાણમાં શાનદાર સંયમ અને કેએલ રાહુલની શાનદાર ઇનિંગ. રવિન્દ્ર જાડેજાએ પણ સારું ક્રિકેટ રમ્યું અને ટીમ ઈન્ડિયાએ શાનદાર જીત નોંધાવી. આ સિવાય આકાશ ચોપરા અને વસીમ જાફરે પણ ટ્વીટ કરીને ટીમને જીત માટે અભિનંદન પાઠવ્યા હતા.

આ રીતે મેચ કરો
પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાના સુકાની હાર્દિક પંડ્યાએ ટોસ જીતીને ઓસ્ટ્રેલિયાને બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. ભારતીય બોલરોનું શાનદાર પ્રદર્શન હતું, જેના કારણે ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ 188 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી. જેના જવાબમાં ભારતીય ટીમની શરૂઆત સારી રહી ન હતી. ટીમની 4 વિકેટ ઝડપથી પડી ગઈ હતી પરંતુ કેએલ રાહુલ અને રવિન્દ્ર જાડેજાએ મેચને અંત સુધી લઈ જઈ ટીમને 5 વિકેટે જીત અપાવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *